Mình xài con này 2 năm nay, vẫn chạy tốt, có điều gần đây, chỉ cần khoảng 5s trở lên không load là nó bị mất kết nối và phải refresh trang lại vài lần thì mới được. sóng tốt, xài cả 3 mạng điều như thế, không biết có bạn nào bị như mình không, tại mình không có điều kiện để thử sáng máy khác nên không test được là do dcom hay do máy tính, nhưng mà mình test trên 3 hệ điều hành cài trên máy đều bị y chang như dậy

Mình mới mua nên chưa biết thế nào, thấy dùng cũng ổn. Unlock tạm thời để dùng thêm Mobi và Vina

Terrel

Cái này hình như do mạng đó bạn. Mình lúc trước dùng mạng Mobi, kết nối mà không hoạt động một thời gian là bị ngắt, phải cho trình duyệt refresh liên tục hay mở trang . Sau này mình đổi sang mạng Viettel không thấy bị ngắt nữa.

crocodile_9x

Cái này hình như do mạng đó bạn. Mình lúc trước dùng mạng Mobi, kết nối mà không hoạt động một thời gian là bị ngắt, phải cho trình duyệt refresh liên tục hay mở trang . Sau này mình đổi sang mạng Viettel không thấy bị ngắt nữa.

Sigfrid

- Cái này mình cũng bị mình có biện pháp như sau:

+ Eject dcom, rút dcom, tháo sim cho bớt nóng dcom và sim

+ Tắt trình quản lí dcom, bật trình quản lí mới, Refresh nhiều lần để làm mời.

+ Cắm dcom lại rồi dùng bình thường

- Cái này mình cũng bị mình có biện pháp như sau:

+ Eject dcom, rút dcom, tháo sim cho bớt nóng dcom và sim

+ Tắt trình quản lí dcom, bật trình quản lí mới, Refresh nhiều lần để làm mời.

+ Cắm dcom lại rồi dùng bình thường

Banning

của mình dùng cả ba nhà mạng điều bị như thế cả, dcom của mình luôn trong tình trạng mát mẻ (do có cái quạt gió nên không thấy nó nóng)

hixhix, chắc là do cái dcom rồi.

manutd5624

của mình dùng cả ba nhà mạng điều bị như thế cả, dcom của mình luôn trong tình trạng mát mẻ (do có cái quạt gió nên không thấy nó nóng)

hixhix, chắc là do cái dcom rồi.

Các chủ đề có liên quan khác