Somhairle

Dành Cho AE Không Biết Bẻ Khóa Băng Thông Gói Mimax Và MCTĐ Mạng Viettel .

mình là chắc các bạn cũng đã biết rồi , sau mày mò thì mình đã biết Bẻ Khóa Băng Thông Gói Mimax Và MCTĐ Mạng Viettel . Đây các bạn xem video mình test kết quả sau khi bẻ khóa Sim D-com và Sim thường .

Các bước unlock củng như lần trước mình HD thui nhưng thêm vài chi tiết k tiện share ở đây . Nếu ai làm không được thì Phần mềm cho các bạn sim đã được bẻ khóa xài vĩnh viễn chỉ cần nạp card và xài , 1 sim xài được 2 tháng miễn phí nếu xài tiếp thỉ các bạn nạp vô ( sim bẻ khóa 1 lần là xài vĩnh viển ) với điều kiền gì thì các bạn Phần mềm mình nhá

mọi thắc mắc xin luên hệ Yà Hú : [email protected] . Để biết thêm chi tiết nhé

Đưa lên đây thế này thì được vài bữa là viettel nó fix lại hết à??? yên tâm đi xài nay cả 8 tháng rồi có thằng nào fix được thủ thuật trên dt

sakurahimarawa

thư gia dịch với chut thread xen sao, liều phen,lưa là ăn gạch + ra đảo luôn nhé,cơ mà mình ở sơn la có bán không bạn

thôi không tin thì thui mình củng k ấy nửa tại biết nên bán thui , k share nửa mà share k chịu tìm hiểu thêm lấy gì mà thành công , ai làm được 1 sim mình bán nhà củng mua ok

vulinh_pc

thư gia dịch với chut thread xen sao, liều phen,lưa là ăn gạch + ra đảo luôn nhé,cơ mà mình ở sơn la có bán không bạn muốn mua thì Phần mềm ở khu mình ai củng xài k tin thì thui , mới bán bác kia chịu hết sức

tudinhhuong18

tks nam123gt ôg bán quá rẻ chỉ hơn sim thường 10k thui , mà k bốp băng thông nửa mà xài tới 2 tháng sướng quá đi bây h down xem hd thoải mái rồi

Các chủ đề có liên quan khác