quynhtramqx

nhà em có sài cái 3g-vietel lúc mới cài thì mạng rất nhanh nhưng khoảng 2 tuần sau thì mạnh chậm cực kỳ nghe 1 bài nhạc mà phải đợi cả nửa tiếng , download 1 file 100mb thì tới 4,5 tiếng không biết bị sao nhờ bro chỉ dùm chứ cứ như này chắc phải bỏ lun cái D-com quá

nhht66

nhà em có sài cái 3g-vietel lúc mới cài thì mạng rất nhanh nhưng khoảng 2 tuần sau thì mạnh chậm cực kỳ nghe 1 bài nhạc mà phải đợi cả nửa tiếng , download 1 file 100mb thì tới 4,5 tiếng không biết bị sao nhờ bro chỉ dùm chứ cứ như này chắc phải bỏ lun cái D-com quá Tốc độ khi truy cập 3G là bao nhiêu , nếu đạt 128kbps -> 150kbps thì có nghĩa là bạn đã sử dụng hết lưu lượng miễn phí tốc độ cao

dotavn

bị bóp băng thông thôi chứ sao cách khắc phục thì trong F77 có stick rồi nhé cho e cái đường dẫn với ... kiếm hk ra tks

Alvan

Tốc độ khi truy cập 3G là bao nhiêu , nếu đạt 128kbps -> 150kbps thì có nghĩa là bạn đã sử dụng hết lưu lượng miễn phí tốc độ cao đúng như bác nói lun đó giờ phải làm sao để tốc độ download nhanh trở lại

thuy_tien220486

mình cũng thử làm cách thủ công rồi nhưng làm hoài k dc Thủ công không được thì dùng tool bạn à.

mình cũng thử làm cách thủ công rồi nhưng làm hoài k dc Thủ công không được thì dùng tool bạn à.

tinhmy

đây là cái d-com nhà em nè bác

thuhang07_vt

mình cũng thử làm cách thủ công rồi nhưng làm hoài k dc Không phá được tức là khu vực bạn đã bị fix . Thôi nói chung là chờ hôm khác rồi thử lại đi , còn không được thì chuyển nơi ở thôi

Các chủ đề có liên quan khác