Belmiro

Mình không có đĩa mấy bạn ơi,nếu có thì mình đâu có đề cập vấn đề là không cần đĩa Cái đĩa chỉ có 10k thui bạn, ra tiệm mà mua. không thì chịu khó tải windows về rui cài windows qua HDD vậy.

Glenn

mà bạn banf11 ơi,đường dẫn mà bạn nói là đường dẫn nào vậy Nó hiện lên trên cái thông báo đó bạn kìa. Khi có thông báo đó, bạn nhấp vào OK nó sẽ ra 1 cửa sổ và bạn trỏ tới đường dẫn I386 đã giải nén rùi tới file cần.

Chúc thành công.

Nếu không được nữa thì bạn load đĩa windows xp sp3 tại đây:

Dùng tài khoản này download cho nhanh:

ID: vnzoomvip - pass: share.vnn.vn

Sau khi tải xong, tải tiếp phần mềm Ultra ISO ở đây:
sau đó cài vào, và chuột phải vào đĩa xp mới tải ở trên, chọn Mount to ... -> Vậy là Ok.

Mình thấy bạn là chicken nên hướng dẫn kỹ hơn chút: Vì bạn hok có đĩa nên phải dùng phần mềm này tạo 1 ổ ảo, để sử dụng.

Chúc vui.

Muir

bạn ơi trong cái file I386 bạn đưa mình thiếu mất file hidusb.sys rồi,bạn cho mình xin file đi

nhibecky_annie

i386 có sẵn trong đĩa Windows nhé Folder i386 có sẵn trong đĩa cái windows đó bạn,đút đĩa vào và chọn là nó sẽ tự sửa windows ^^ các bạn này nói đúng đó , nhưng hình như lỗi của bác chỉ có i386 trong đĩa mới sửa được chứ folder ở ngoài nó không cho chép thì phải @@

Tốt nhất bác nên tìm cách cài lại Driver đó thôi ... Mà gỡ Driver làm gì nhỉ ...

bạn ơi trong cái file I386 bạn đưa mình thiếu mất file hidusb.sys rồi,bạn cho mình xin file đi Có google mà không sài nhỉ ^^

: Link :

tuan_da

Bạn ơi h thì cài nó lại báo là

setup cannot copy the file hid.dll

ensure that the location specifired below is correct .or change it and insert "windows xp professional sp3 cd' in the driver you specify

Sory vì mình không up hình dc

gau_buppi

Bạn cài lại windows hay ghost lại cũng được. Có thể bản windows của bạn quá cũ nên thiếu driver sau này

nga_tran70

Bạn ơi h thì cài nó lại báo là

setup cannot copy the file hid.dll

ensure that the location specifired below is correct .or change it and insert "windows xp professional sp3 cd' in the driver you specify

Sory vì mình không up hình dc Vậy bác thử các soft cài hay Update Driver chưa : Như : driverguide ấy . Nếu không được thì tốt nhất bác nên cài lại windows thôi , hay là xem lại hi vọng coi máy bác có System Restore ko

Dar

system restore mình tắt lâu rồi bạn ơi,ko lẽ không có cách khác ngoài cài lài windows

tau_tuat

À,ko cần nữa đâu các bạn ạ,mình tìm đường dẫn tới file hid.dll và bây h thì mình cài driver thành công rồi,Thank các bạn đã tận tình giúp đỡ.Arigatou gozaimasu

Các chủ đề có liên quan khác