bigsun2007

máy tính của mình mỗi khi gắm thiết bị kết nối = cổng usb thì nó lại hiện ra cái bang found new hard wizard,lúc trước khi hiện ra bảng này thì mình cài đăt để nó nhận diện thiết bị bình thường,nhưng bây h khi cài giữa chùng nó lại hiện ra lỗi này ai chữa dc thì hướng dẫn cho mình vs, Arigatou

p/s:tấm hình này mình lấy trên mạng chứ lỗi của mình nó báo là ổ E chứ không phải ổ D như trong hình nha,nếu như phải bỏ đĩa windows Xp vào hay phải cài lại windows thì các bạn có các nào khác để tránh phải bỏ đĩa vào ko.Thank

lantrank_vn

Đang cài giữa chừng nó cần copy file trong đĩa win, nếu tránh bỏ đĩa vào thì bạn phải download 1 bản windows xp đúng theo bản đang xài ở dạng file iso rùi mount lên là được.

Chúc vui.

forme_makelove

Mấy bạn cho mình xin phần mềm tìm và cài đặt driver miễn phí và full Cr-ack dc không .mà bạn ban11f hướng dẫn kĩ cho mình về cách của bạn dc hok

Rygeland

Thank bạn nha,mà kiếm cái file i386 ở đâu vậy giúp mình dc không hok .nếu đuợc thì các bạn nói cho mình biết lỗi của mình là gì đi để mình tìm phụ vs.Mà mình lỡ xóa cái driver usb human interface device rồi,h gắm cả con chuột cũ nó cũng bắt phải cài cái driver này mà cái thì lại báo cái lỗi này mới chết, các bạn giúp mình vs ==!

Marcelinho

Thank bạn nha,mà kiếm cái file i386 ở đâu vậy giúp mình dc không hok .nếu đuợc thì các bạn nói cho mình biết lỗi của mình là gì đi để mình tìm phụ vs.Mà mình lỡ xóa cái driver usb human interface device rồi,h gắm cả con chuột cũ nó cũng bắt phải cài cái driver này mà cái thì lại báo cái lỗi này mới chết, các bạn giúp mình vs ==!

tony_tony_phq

Thank bạn nha,mà kiếm cái file i386 ở đâu vậy giúp mình dc không hok .nếu đuợc thì các bạn nói cho mình biết lỗi của mình là gì đi để mình tìm phụ vs.Mà mình lỡ xóa cái driver usb human interface device rồi,h gắm cả con chuột cũ nó cũng bắt phải cài cái driver này mà cái thì lại báo cái lỗi này mới chết, các bạn giúp mình vs ==! i386 có sẵn trong đĩa Windows nhé

Thank bạn nha,mà kiếm cái file i386 ở đâu vậy giúp mình dc không hok .nếu đuợc thì các bạn nói cho mình biết lỗi của mình là gì đi để mình tìm phụ vs.Mà mình lỡ xóa cái driver usb human interface device rồi,h gắm cả con chuột cũ nó cũng bắt phải cài cái driver này mà cái thì lại báo cái lỗi này mới chết, các bạn giúp mình vs ==! Haizz, cái này hok phải thiếu driver đâu, mà do thiếu file hệ thống của win.

Vấn đề là phải biết bạn đang xài bản windows xp nào (sp2 hay sp3) sau đó bạn download đĩa windows cùng loại hđh đang sài về. Sau đó dùng phần mềm ultra iso để mount đĩa windows đó lên. Khi hiện lên bản theo hình của bạn thì bạn đưa đường dẫn tới file nó yêu cầu.

Còn cách khác nữa là thay vì download nguyên đĩa windows thì có thể download thư mục I386 trong đĩa đó. Mình hok biết bạn xài bản windows xp nào (sp2 hay sp3) nên bản thử download cái này về rùi sau đó giải nén và và khi có hiện thông báo đó thì đưa đường dẫn tới file yêu cầu là được.

Chúc vui.

Penn

Thank bạn nha,mà kiếm cái file i386 ở đâu vậy giúp mình dc không hok .nếu đuợc thì các bạn nói cho mình biết lỗi của mình là gì đi để mình tìm phụ vs.Mà mình lỡ xóa cái driver usb human interface device rồi,h gắm cả con chuột cũ nó cũng bắt phải cài cái driver này mà cái thì lại báo cái lỗi này mới chết, các bạn giúp mình vs ==! i386 có sẵn trong đĩa Windows nhé

manocanhthuong

Folder i386 có sẵn trong đĩa cái windows đó bạn,đút đĩa vào và chọn là nó sẽ tự sửa windows ^^

tuchinhtri299

Mình không có đĩa mấy bạn ơi,nếu có thì mình đâu có đề cập vấn đề là không cần đĩa

Các chủ đề có liên quan khác