quannguyen_90

Nhà tui có 1 cái máy tính để bàn có card on bo là nvidia geforce 6150se nforce 430 , thông số kỉ thuật nó đây :

Hệ điều hành :

Windows XP Professional (5.1, Build 2600) Service Pack 3 (2600.xpsp.080413-2111)

Nhà sản xuất : BIOSTAR Group

Bộ vi xử lý : AMD Athlon(tm) II X2 240 Processor, MMX, 3DNow (2 CPUs), ~2.8GHz

RAM : 1918MB RAM

DirectX : DirectX 9.0c (4.09.0000.0904)

Card đồ họa : NVIDIA GeForce 6150SE nForce 430

Màn hình : 1024 x 768 (32 bit) (70Hz)

Nhà s/x driver : Realtek Semiconductor Corp.

Video RAM :512.0 MB

tui có tầm 1m7 đến 2m cần tìm 1 card màn hình nào chiến ngon tất cả game hiện nay ở high hay medium thoy dc ùi bạn nào Giúp dc tui tui thanks nhìu lắm , card on nhà tuj chiến game nào cũng lag cả nãn (_ _)! aj jup tuj cái nha !!!

Pyt

À quên giúp mình tìm luôn địa chỉ nha bạn(Ship luôn cũng dc) ở TpHcm nha bạn chổ ở Gò Vấp ý

2GB GIGA R667 D3 chip AMD Radeon HD 6670 giá khoảng 1m7 đó bạn. Nếu lấy bản 1GB thì bớt 100k. Card này chiến game cũng khá tốt mà vừa tầm giá đó.

Gò Vấp thì ra Hoàn Long Computer đó, ngay ngã năm chuồng chó đường Nguyễn Oanh

hakhoai

2GB GIGA R667 D3 chip AMD Radeon HD 6670 giá khoảng 1m7 đó bạn. Nếu lấy bản 1GB thì bớt 100k. Card này chiến game cũng khá tốt mà vừa tầm giá đó.

Gò Vấp thì ra Hoàn Long Computer đó, ngay ngã năm chuồng chó đường Nguyễn Oanh

gloom_king

Tầm 1tr7 đến 2tr thì khó kiếm dc card nào chiến ngon hết tất cả các game đời mới ở mức high!

Nếu thêm 1tr nữa thì mua em Asus HD 7770 DirectCU v2 chiến ngon hầu hết các game hiên nay!

Xem ở đây

manhmanh_08

Tầm 1tr7 đến 2tr thì khó kiếm dc card nào chiến ngon hết tất cả các game đời mới ở mức high!

Nếu thêm 1tr nữa thì mua em Asus HD 7770 DirectCU v2 chiến ngon hầu hết các game hiên nay!

Xem ở đây

fan_tazy

Card tầm tiền đó mà thì chỉ chiến được các game mớ ra ở medium thôi! game bh đòi hỏi cao lắm!

neu_1326

Con ATI Radeon HD 7750 tầm dưới ~2tr7 vua không nguồn phụ nhé đỡ phải lo PSU

Các game như : AC3, Cysis, DMC4,... còn nhiều lắm kể không hết chiến tầm high seting + medium há

nâng cái RAM tầm 3GB là đủ

dongchoac_ch

Con ATI Radeon HD 7750 tầm dưới ~2tr7 vua không nguồn phụ nhé đỡ phải lo PSU

Các game như : AC3, Cysis, DMC4,... còn nhiều lắm kể không hết chiến tầm high seting + medium há

nâng cái RAM tầm 3GB là đủ

truclinh2210

à cho hỏi luôn con này chiến ngon các game hiện nay ko

???????????????????????

các bạn ơi ! giữa con này với con này con nào xài mà ít nóng hơn ?? với chiến game ngon hơn ?? súc liền luôn

Maddock

các bạn ơi ! giữa con này với con này con nào xài mà ít nóng hơn ?? với chiến game ngon hơn ?? súc liền luôn

Các chủ đề có liên quan khác