Michele

tình hình là con laptop của mình mua về ban đầu xem clip trên WMP ngon lắm, nhưng sau vài ngày k hiểu vì sao chất lượng hình ảnh hiện ra bị nhòe cả đi. phim HD xem vẫn ngon nhưng khi down các clip bóng đá trên 24h hay mp4 trên mp3 về thì hình ảnh lại xuống cấp trầm trọng. máy khác thì vẫn cùng nội dung ấy nhưng hình ảnh lại rõ nét hơn. máy mình là lenovo s400 i3. mình đã down tất cả các loại flash về rồi mà tình hình vẫn không được cải thiện. mong ace ai biết chỉ mình cách giải quyết vụ này cái.

dung2420

coi lại cái clip online đó có thay đổi chất lượng hay không.như kiểu youtube ấy,không thì bạn cài KM player coi cho đã

ly.phamthimy

coi lại cái clip online đó có thay đổi chất lượng hay không.như kiểu youtube ấy,không thì bạn cài KM player coi cho đã

leminhbui

Chắc bạn xem trên Youtube không chọn chất lượng hình ảnh thôi. Chắc không phải lỗi đâu.

thanchet_144

Chắc bạn xem trên Youtube không chọn chất lượng hình ảnh thôi. Chắc không phải lỗi đâu.

Shan

vẫn không được các bạn ơi. mình đã thử nhiều lần là xem trực tiếp trên web ví dụ như clip trên 24h hay mp3 thì chất lượng đều như thật, hình ảnh rất thực tế. nhưng khi down về thì nó ngược lại hoàn toàn, đậm hơn, nhòe hơn và đặc biệt những cầu thủ áo vàng gần như "biến mất" do bị hòa màu với các màu khác. vấn đề của mình đang bị là j vậy có ai biết k?

angel_tien2000

vẫn không được các bạn ơi. mình đã thử nhiều lần là xem trực tiếp trên web ví dụ như clip trên 24h hay mp3 thì chất lượng đều như thật, hình ảnh rất thực tế. nhưng khi down về thì nó ngược lại hoàn toàn, đậm hơn, nhòe hơn và đặc biệt những cầu thủ áo vàng gần như "biến mất" do bị hòa màu với các màu khác. vấn đề của mình đang bị là j vậy có ai biết k?

thattinhco8000

mình đã thử cả KMP, FLV, WMP thì đều như nhau, rõ ràng cái clip đã bị "biến dạng về hình ảnh và màu sắc hoàn toàn", quá nhòe

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M Mình Đang dự đinh kinh doanh về mặt hàng máy lọc nước, và cần nguồn hàng phân phối, các sản phẩm kan Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
M Main asus p4ge MX ko biết có gắn đc Card FX 5600 ko nhỉ? Máy mình đang bị lỗi nữa. Xin các pro giúp Hỏi đáp Tin học 1
N Máy tính của mình đang sử dụng bình thường thì bị reset lại. Nguyên nhân là tại sao? Hỏi đáp Tin học 4
S Mình đang dùng pin máy HP pavilion dv4 6cells có thể nâng cấp lên 9 cells được không? Hỏi đáp Tin học 3
H Ghost win! Mình đang cài 2 win 7 8.1, format ổ C:win7 đi không vào được máy tính Hỏi đáp Tin học 6
Q 1 nick facebook đang duy trì trạng thái đang nhập ở máy của mình, làm sao lưu lại mật khẩu của nick InterNet 26
A Nhà mình đang cần mua máy tính tiền Máy tính tiền CASIO TE-100 liệu có phù hợp? Việc làm 0
T Tạm biệt - Tài khoản đang được sử dụng trên máy khác [Fshare] - Tạo VIP cho riêng mình InterNet 7
A Tớ đang cần key nero 9 , key dùng thử 15 ngày ấy, ai có bộ cài nero 9 trong máy chạy xem giúp mình Thủ thuật tin học 2
S Mình đang dùng phần mềm viagame,khi khách nghỉ chơi, mình tính tiền xong máy tự động khởi động lại? Game 2

Các chủ đề có liên quan khác