hoangyen_cute90

Internet Download Manager (IDM) là phần mềm hỗ trợ download tốt | nhanh nhất trên Windows.

Bài viết này mình sẽ hướng dẫn các bạn cài đặt và Cr-ack để sử dụng IDM vĩnh viễn không bị block.

các bạn chú ý đọc kỹ và làm theo là sẽ thành công 100%. Rất đơn giản mà không lo bị Virus như các cách dùng pacth hay key .v.v...

Bài viết sẽ hướng dẫn các bạn cách đổi file host và điền key, đảm bảo rất dễ làm và thành công tuyệt đối
Trước tiên các bạn Download File cài đặt và file host có sẵn + Key mình để tất trong file ZIP
Code: www.mediafire.com/?crd2q2ocjx4saw5

++++ các bạn giải nén file cài đặt. Rồi cài đặt IDM như bình thường (nếu có IDM sẵn rồi chuyển sang bước sau):

Copy File có tên hosts vào thư mục C:\Windows\System32\drivers\etc

Nếu Trong C:\Windows\System32\drivers\etc có sẵn file hosts mặc định của windows rồi thì: 1 là cut file hosts cũ ra chỗ khác, copy file hosts mới vào, 2 là chép đè lên

Xong việc file host.

Bước tiếp theo: Điền Key

Bật IDM lên chọn Registration > Registration

.

Điền vào 4 ô đó như sau: ( 3 ô đầu First name, Last name, Email điền tùy ý )

First name : bkavgiare

Last name : Bkav Pro

Email : [email protected]

Serial : BGL4H-HJBXT-ABSUD-R31QJ

Điền xong các bạn chọn ok. Nếu có bảng thông báo ra thì cứ chọn ok thôi. Vậy là thành công rồi đó! Mình sẽ update nhiều thủ thuật hay.

Chúc các bạn may mắn !!

Nguồn bài viết :
Code: http://bkavgiare.blogspot.com/2013/01/idm-614-full-khong-lo-bi-virus-be-khoa.html

thang_ngo_2002

Thank bạn, nhưng mình Cr-ack rồi nó báo bản fake hoài Bạn làm đúng theo hướng dẫn chứ

-------------

mà cho mình hỏi ngoài lề chút, bạn dùng Bkav pro hả?

hoahongty_89

Thank bạn, nhưng mình Cr-ack rồi nó báo bản fake hoài Bạn làm đúng theo hướng dẫn chứ

-------------

mà cho mình hỏi ngoài lề chút, bạn dùng Bkav pro hả?

Ail

dùng cái này k update được. dùng bản idm silent ý. mình đang dùng key bản quyền nên k test bản của bạn nữa. thanks vì tinh thần chia sẻ

4_T

dùng cái này k update được. dùng bản idm silent ý. mình đang dùng key bản quyền nên k test bản của bạn nữa. thanks vì tinh thần chia sẻ

serial này die rồi bạn ơi. có cách nào khác không nhỉ? Mình test rồi mà, ngon lành cành đào. dù cho block chuc lần vẫn active được

serial này die rồi bạn ơi. có cách nào khác không nhỉ? Mình test rồi mà, ngon lành cành đào. dù cho block chuc lần vẫn active được

Các chủ đề có liên quan khác