máy nhà mình từ lúc cài windows 8 thì nó bị lỗi phải tháo dây cpu ra cắm vào là chạy được win. mình thấy khá bất tiện nên định cài lại windows xp nhưng máy lại không gót được. bình thường khi chạy hirent boot rồi reset máy thì nó sẽ ra phần gót nhưng khi mình reset thì máy vào thẳng phần chạy windows là đơ ở đó luôn( mình nghĩ đó là lỗi windows 8 như trên ) bạn nào có kinh nghiệm giúp mình với. Thaks!

ủa format xong rồi cài được hả bạn. mình hỏi thằng bạn nó bảo format ổ C xong reset máy là hỏng luôn không làm gì được nữa nên mình cũng không dám test (mình gà mờ lắm). thaks các bạnnhieeui.

ủa format xong rồi cài được hả bạn. mình hỏi thằng bạn nó bảo format ổ C xong reset máy là hỏng luôn không làm gì được nữa nên mình cũng không dám test (mình gà mờ lắm). thaks các bạnnhieeui.

phananhvtc

ủa format xong rồi cài được hả bạn. mình hỏi thằng bạn nó bảo format ổ C xong reset máy là hỏng luôn không làm gì được nữa nên mình cũng không dám test (mình gà mờ lắm). thaks các bạnnhieeui. Format xong bỏ đĩa Windows vô ổ quang rồi boot từ đó để cài.

9_7

ủa format xong rồi cài được hả bạn. mình hỏi thằng bạn nó bảo format ổ C xong reset máy là hỏng luôn không làm gì được nữa nên mình cũng không dám test (mình gà mờ lắm). thaks các bạnnhieeui. Format xong bỏ đĩa Windows vô ổ quang rồi boot từ đó để cài.

Các chủ đề có liên quan khác