helen_bui_1987

Vietel đã thả băng thông vào lúc 2h40 Phần mềm mọi người tranh thủ tải những gì mình thích đi.Xin đính chính là chỗ nào nó thả thì tải không thả thì thôi,đừng có chém mình,bởi vì chỗ mình nó thả nên báo cho mọi người biết mà thử thôi.Khi kết nối thì vẫn là HSDPA nhưng khi dùng tools thì không bị fix khi tải hơn 200mb......

cách khoảng 25 phút thì tải hơn 1gb thì chưa bị dis

anhvaem2997

Chém gió thả đâu mà thả ????? đó là do chỗ bạn,chỗ mình thì nó thả nên thông báo cho anh em ai thả thì xài thôi chém thì được gì

Ông này đầu năm muốn ăn gạch hay sao vậy mình chỉ có lòng tốt thôi nếu bạn không nhận thì đừng nói thế nhé....

đó là do chỗ bạn,chỗ mình thì nó thả nên thông báo cho anh em ai thả thì xài thôi chém thì được gì Giờ mỗi tháng viettel thả 1-2 lần ấy mà . Xem thử tối khu vực mình thả không , nãy giờ vẫn bị bóp MIMAX .

P/s: lần sau thì vào box thông báo nhé khỏi cần lập pic mới đâu kẻo mod lượn qua cho vài point hay ban thì vui

Dino

Viettel vẫn chưa thả nhưng bạn ấy dùng tool thì 200m vẫn chưa bị dis.

AE thử xem dùng tool có bị dis k

quaquelhp

mình dùng tool ATDC đã down hơn 50mb tuy nó ghi EDGE nhưng mà mình vẫn down tiếp max speed đây nè

cachua_k0hat

mình dùng tool ATDC đã down hơn 50mb tuy nó ghi EDGE nhưng mà mình vẫn down tiếp max speed đây nè EDGE vì chưa hiển thị lên HSPA , mình dùng ATDC nhiều lần cũng vậy mà

thaotrang135787

mình dùng tool ATDC đã down hơn 50mb tuy nó ghi EDGE nhưng mà mình vẫn down tiếp max speed đây nè EDGE vì chưa hiển thị lên HSPA , mình dùng ATDC nhiều lần cũng vậy mà

EDGE vì chưa hiển thị lên HSPA , mình dùng ATDC nhiều lần cũng vậy mà nhiều khi vẫn là HSPA nhưng nó chưa hiển thị kịp đó mà

xxxlongcoolxxx

EDGE vì chưa hiển thị lên HSPA , mình dùng ATDC nhiều lần cũng vậy mà nhiều khi vẫn là HSPA nhưng nó chưa hiển thị kịp đó mà

Fenton

nhìn đèn báo đang là 2G hay 3G, chứ nhìn cái nhìn cái hiển thị đó cũng chưa chắc chuẩn

tuyen_vd

nhìn đèn báo đang là 2G hay 3G, chứ nhìn cái nhìn cái hiển thị đó cũng chưa chắc chuẩn

langtusau1088

nhìn đèn báo đang là 2G hay 3G, chứ nhìn cái nhìn cái hiển thị đó cũng chưa chắc chuẩn đúng rồi đèn báo là chính xác nhất

naka67nhh

nhìn đèn báo đang là 2G hay 3G, chứ nhìn cái nhìn cái hiển thị đó cũng chưa chắc chuẩn đúng rồi đèn báo là chính xác nhất

Các chủ đề có liên quan khác