Trevian

e cũng gặp trường hợp tương tự như bác, nản hết cả người.hazzzzzzzzzzzzzzzzz

kimbdoan

láo quá đấy ! Sự thật mà. không tin google thử. Đây

Calbex

láo quá đấy ! Sự thật mà. không tin google thử. Đây

bu_n01

HSPA là trạng thái vừa up vừa down HSDPA chỉ down HSUPA chỉ up! NÓ đều là 3.5G cả

Ronan

Các chú nhầm rồi. nếu mà mạng là hspa là mạng nhanh hơn hsdpa. em tuy kiến thức có giới hạn nhưng kinh nghiệm của em là không thiếu đâu nha.

Tau

Các chú nhầm rồi. nếu mà mạng là hspa là mạng nhanh hơn hsdpa. em tuy kiến thức có giới hạn nhưng kinh nghiệm của em là không thiếu đâu nha.

Webbestre

Các chú nhầm rồi. nếu mà mạng là hspa là mạng nhanh hơn hsdpa. em tuy kiến thức có giới hạn nhưng kinh nghiệm của em là không thiếu đâu nha. cả 2 đều là mạng 3G cả đều mạnh cả. Nhưng đối với viettel thì HSDPA là bạn đang bị bóp băng thông đó tốc độ có 130kb à.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Quy định của WTO về đối xử đặc biệt và khác biệt dành cho các thành viên đang phát triển Luận văn Kinh tế 0
V Công tác bán nhà thuộc sở hữu của nhà nước cho người đang thuê nhà theo nghị định 61/cp của Chính ph Luận văn Kinh tế 0
S Định hướng giá trị về gia đình của người công nhân đang làm việc tại các doanh nghiệp hiện nay Văn hóa, Xã hội 2
B Đầu cơ đang được định giá thấp...AE tận dụng gom nhặt dần nhé... Tài chính, Chứng khoán 8
H Bàn về chiến tranh tiền tệ: Soros đang định làm gì với đồng Nhân dân tệ? Tài chính, Chứng khoán 9
B Bản Ghost Win7 ổn định mình đang sử dụng Ghost 0
R Nhân tố tác động đến ý định ở lại tp. hcm làm việc của các sinh viên ngoại tỉnh đang theo học tại đạ Việc làm 0
C Tôi đang hành nghề kiểm toán tại một công ty. Theo qui định, muốn chuyển sang hành nghề ở một công t Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C Quyết định 48/2006/QĐ-BTC áp dụng khi nào? Doanh nghiệp tôi hiện nay đang áp dụng Chế độ kế toán the Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Tôi hiện đang làm kế toán cho một công ty xây dựng. do chưa hiểu rõ quy định về doanh thu kế toán xâ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác