ngocxit_vn

Chả là hôm lâu e thấy thằng bạn nó qua phòng em..nó bật facebook lên xong nó đi xem trộm được máy ng khác mà ng khác k biết gì theo kiểu hoạt động như sau : Đầu tiên có lẽ nó chát chit gì đấy xong nó gửi cho mấy đứa đó 1 đường link.sau đó đứa đó mà nhấp vào link cái là ứng dụng đó tự động cài đặt ngầm sau đó thằng kia lần sau cứ vậy nó truy cập vào máy kia theo kiểu như haker ấy.. bác nào biết k? e đang tính cài ngầm vào máy gấu e.Gấu e học ở xa nên lâu lâu muốn quản lí tí...k phải keylog đâu nhé..nó nhìn thấy màn hình như team wier luôn mà nó lại sử dụng được máy kia..nhưng máy bên kia thì vẫn hoạt động bt..y như 2 máy riêng biệt ấy..bên kia dùng gì mặc kệ nó bên này vào lục lọi chỗ khác cũng cứ bt

luckyone160

vậy cũng lạ nhở . Mình lục lọi máy nó mà máy nó thì không hiển thị thao tác của mình @@ ==> bá đạo, hỏi thằng bạn cậu cho nhanh rồi share ae mấy

Caley

cái này là 1 sạng virus thì phải lần trc mấy t bạn mình cũng dính

ngoc_mai

Kêu là thằng bạn dùng thì sao không đi hỏi thằng bạn đó cho nó nhanh mà lên đây hỏi chi.

Yuan

lạ quá lần đầu tiên nghe thấy cái này hỏi thử thằng bạn bác xem sao, rồi share cho ae nhé

mitinnaruto

nó k biết tí gì hết đó bác..nó kể hay lắm nó

bảo có mấy đứa con gái chuyên xem JAV mà nó

thì ở gần phòng..mỗi lần

vậy nó qua nó gõ

cửa....xong mấy e dậy giả đó ra mở cửa dụi dụi

mắt y như là mới ngủ dậy vậy.. nghe mà khoái

Roddy

lạ quá lần đầu tiên nghe thấy cái này hỏi thử thằng bạn bác xem sao, rồi share cho ae nhé nó dell chỉ bác ạ..nó lúc nào cũng làm như nghiêm trọng lắm hỏi nó nó lại chỉ cho e keylog thì chỉ làm gì? nó bảo k chỉ được..chỉ mấy cái này lộ ra bí mật của tao..đê ma ma nó

nó dell chỉ bác ạ..nó lúc nào cũng làm như nghiêm trọng lắm hỏi nó nó lại chỉ cho e keylog thì chỉ làm gì? nó bảo k chỉ được..chỉ mấy cái này lộ ra bí mật của tao..đê ma ma nó kề dao vào cổ nó rồi nhỏ nhẹ: " phần mềm gì đấy mày?" . Xem nod có khai không

hb_5658

Cái này nếu em không nhầm thì có bác ở Forum mình làm ra! Ở phiên bản hồi trước mình đọc thì thấy có thể làm xuất hiện 1 thông báo bất kỳ trên máy tính nạn nhân thì phải. Với lại có thể xem dc hành động trên trình duyệt nhưng phải là IE mới xem dc hay sao ý! Nhớ không rõ lắm, hồi đó không có đánh dấu lại nên quên mất ở đâu rồi! Bác tìm lại trong Forum mình xem!

baby_dance2912

Chả là hôm lâu e thấy thằng bạn nó qua phòng em..nó bật facebook lên xong nó đi xem trộm được máy ng khác mà ng khác k biết gì theo kiểu hoạt động như sau : Đầu tiên có lẽ nó chát chit gì đấy xong nó gửi cho mấy đứa đó 1 đường link.sau đó đứa đó mà nhấp vào link cái là ứng dụng đó tự động cài đặt ngầm sau đó thằng kia lần sau cứ vậy nó truy cập vào máy kia theo kiểu như haker ấy.. bác nào biết k? e đang tính cài ngầm vào máy gấu e.Gấu e học ở xa nên lâu lâu muốn quản lí tí...k phải keylog đâu nhé..nó nhìn thấy màn hình như team wier luôn mà nó lại sử dụng được máy kia..nhưng máy bên kia thì vẫn hoạt động bt..y như 2 máy riêng biệt ấy..bên kia dùng gì mặc kệ nó bên này vào lục lọi chỗ khác cũng cứ bt Đây rồi! Sau 1 hồi tìm kiếm cũng thấy nó! Bạn vào tham khảo nhé!

Jeanelle

Đây rồi! Sau 1 hồi tìm kiếm cũng thấy nó! Bạn vào tham khảo nhé!
các bạn tét thử xem, có virut thì phải

Rorey

Dụ nó xem thử chương trình gì rồi lên đây share cho anh em đi. Anh em cũng cần cái này.

Các chủ đề có liên quan khác