Tết em muốn làm 1 bộ pokemon cho thằng em nó xem . Em chỉ biết dùng ultra isoultraiso ghi đĩa những file nào iso thôi >"< còn phim hoạt hình đuôi avi,mkv,mp4... thì em lại gà mờ .

Em cũng tìm hiểu nhiều nhưng đọc không hiểu .Bác nào biết cách ghi đĩa phim vậy chỉ cho em tường tận nha . Nếu xài phần mềm khác (cho em xin link dow)

tuankiet7687

Tết em muốn làm 1 bộ pokemon cho thằng em nó xem . Em chỉ biết dùng ultra isoultraiso ghi đĩa những file nào iso thôi >"< còn phim hoạt hình đuôi avi,mkv,mp4... thì em lại gà mờ .

Em cũng tìm hiểu nhiều nhưng đọc không hiểu .Bác nào biết cách ghi đĩa phim vậy chỉ cho em tường tận nha . Nếu xài phần mềm khác (cho em xin link dow) Dùng Nero đi bạn! Phần mềm ghi đĩa phổ biến nhất...VN

phuongdung27487

Dùng Nero đi bạn! Phần mềm ghi đĩa phổ biến nhất...VN Mình biết mấy phần mêm đó nhưng mình không biết cách burn đĩa giống những người bán đĩa dạo ngoài đường >"< . Bạn biết thì hướng dẫn kĩ cho mình được ko

quoc_bao444

Dùng Nero đi bạn! Phần mềm ghi đĩa phổ biến nhất...VN Mình biết mấy phần mêm đó nhưng mình không biết cách burn đĩa giống những người bán đĩa dạo ngoài đường >"< . Bạn biết thì hướng dẫn kĩ cho mình được ko

Các chủ đề có liên quan khác