Selyv

kmplayer cua mêg tự dưng mất tiếng tất cả các file,xem phim thì vẫn có hình.trong khi các chương trình khác hoạt động bình thường.minh đã mò đủ thứ vẫn không tìm ra nguyên nhân.có bác nào gặp tình trạng này thì giúp meg với.meg dùng windows 7 >>>

trong mixer có bật có dải âm lượng lên xuống nhưng lại không thể nghe được. cài lại cung~ khong được chắc khỏi dùng kmp

cuongvinh03

huhu tớ kũng vừa bị nè.gỡ đi kài lại kái mới nhất kũng k được.ai helpppppppppppppppppppppppppp

ngocban60

đúng rùi đó! tớ cũng bị thế nè, cài lại cũng k có tác dụng j luôn những phần mềm khác thì xem vẫn có tiếng, nhg t quen dùng KMP ròi. huhu

trc đó k có sửa cài đặt gì cả đâu hay windows mình bị lỗi nhỉ

mình cũng vừa bị vậy.

lúc đầu là do mixer thật. nhưng sau khi chỉnh lại thì xem bt được đúng lần đầu. lần 2 xem thêmm sub thế là tịt. vậy là sao

các bạn chon biểu tượng cái bánh răng (control box) góc trái bên dưới màn hình KMP -> chọn biểu tượng cái loa (audio controls) -> reset là OK.

Euen

các bạn chon biểu tượng cái bánh răng (control box) góc trái bên dưới màn hình KMP -> chọn biểu tượng cái loa (audio controls) -> reset là OK. chuẩn men rồi, vừa thử cái là được luôn.

Các chủ đề có liên quan khác