kuty_kjsskjss

Xin chào anh em Vn-Zoom

Hiện tai em đang làm 1 dự án cần có sự hỗ trợ của công cụ visual web ripper (link: )

Nhưng sài trial thì rất hạn chế và chỉ sài được 15 ngày. Nay mình nhờ anh em nào pro IT (en gà IT) tìm giúp em Cr-ack hay key gì của phần mềm này.

Nếu hoàn thành project xin hậu tạ anh em cafe Starbuck

Xin cảm ơn

Scandleah

Link down:

Code:
Code: 2837924655057 Bạn ơi, bạn có thể nào hướng dẫn cụ thể cho mình với bạn. Mình không bít Cr-ack như thế nào.

Yahoo mình: [email protected]

Phone: 0934689160

có gì bạn cứ Phần mềm nhé , sẽ hậu tạ

bin_nhok

Bạn ơi, bạn có thể nào hướng dẫn cụ thể cho mình với bạn. Mình không bít Cr-ack như thế nào.

Yahoo mình: [email protected]

Phone: 0934689160

có gì bạn cứ Phần mềm nhé , sẽ hậu tạ @@ Mình không dùng phần mềm này nên không thể nói chính xác 100% cho bạn nhưng thường thì sau khi cài đặt phần mềm sau, bạn mở phần mềm lên nó sẽ hiện ra 1 bảng để bạn điền key vào đó. hay nếu không hiện thì bạn mở phần mềm lên chọn Giúp --> Registration code chẳng hạn và điền code trên vào

vlk29_dl

@@ Mình không dùng phần mềm này nên không thể nói chính xác 100% cho bạn nhưng thường thì sau khi cài đặt phần mềm sau, bạn mở phần mềm lên nó sẽ hiện ra 1 bảng để bạn điền key vào đó. hay nếu không hiện thì bạn mở phần mềm lên chọn Giúp --> Registration code chẳng hạn và điền code trên vào
Xin Thank sự giúp đỡ của bác nhưng sau khi cài đặt không hiện ra bảng để điền key cũng như không có chổ để nhập key

Dù sao cung Thank nhé.

tu_yen56

Xin Thank sự giúp đỡ của bác nhưng sau khi cài đặt không hiện ra bảng để điền key cũng như không có chổ để nhập key

Dù sao cung Thank nhé. Cứ bình tĩnh đã bạn, chừng nào giúp chưa xong thì bạn đừng hòng thoát

Bạn load bản Portable này về, giải nén chạy và dùng luôn khỏi cần cài đặt hay Cr-ack

Roxbury

Cứ bình tĩnh đã bạn, chừng nào giúp chưa xong thì bạn đừng hòng thoát

Bạn load bản Portable này về, giải nén chạy và dùng luôn khỏi cần cài đặt hay Cr-ack
Xin Thank bác phj4nh_pr0_9x, mình đã download về và sài thử, mọi thứ đều okie cho tới khâu cuối cùng, khi chạy thì nó chỉ lấy thông tin của 3 pages rùi stop lun Mình có chụp cái hình cho bạn xem tham khảo

Xin bác giúp cho, mình sẽ hậu tạ như đã nói, Chúc bạn năm mới vui vẻ

phuong_thai0505

Xin Thank bác phj4nh_pr0_9x, mình đã download về và sài thử, mọi thứ đều okie cho tới khâu cuối cùng, khi chạy thì nó chỉ lấy thông tin của 3 pages rùi stop lun Mình có chụp cái hình cho bạn xem tham khảo

Xin bác giúp cho, mình sẽ hậu tạ như đã nói, Chúc bạn năm mới vui vẻ

Bản này vẫn chưa được à? Chắc do dùng Portable nên bị lỗi

Thử tiếp bản này đi bạn, có file patch đi kèm bên trong rồi nhé ^^

becon_ankeomut

Hic, cái file patch mình chạy không được bạn ơi, mình có chụp hình lại cho bạn xem nè. Yahoo của mình là [email protected], có gì add nick mình nhé bạn

Các chủ đề có liên quan khác