Ebenezeer

các bạn đã sẵn sàng chưa?Vừa đi liên hoan bạn bè cấp 2 về.Chưa đọc bài nào cả lập ngay cái tit share hack BW gói MIU mà mình đang dùng.Hỏi xem các bạn đã có cách nào chưa?Nếu có rồi thì thôi khỏi phải lập tit khác làm gì cho loãng BOX ra.

Có vài PIC vừa test lúc 23h45 ngày 28 Tết.Mình đang ở miền quê nên 3G mới chỉ có vài xã chung nhau 1 trạm nên sóng không tốt lắm chỉ dc tầm thế này thôi nhưng cao hơn 32KB/s rất nhiều.Quan trọng là không bị Mobi nó bóp cổ là dc rồi phải không anh em

Mai sẽ share cách sau khi mình đi chợ Tết về nha.Mua cành đào và cây quất về đã rồi sẽ online hỗ trợ các bạn có cái Tết với Internet tốc độ cao để xem phim nghe nhạc

Heilyn

up cho ae. Đã like. mong chủ topic chiếu cố cho 1 vé vào inbox sớm.

nguyenduyduhv

Ko cần Like đâu bạn.Mình hứa là sẽ làm.Biết cách nào thì mình chia sẻ thôi.Ko cần thanks,ko cần khen,ko cần tiền.Ai thiếu tiền mình cho.Tiền đối với mình chỉ là phù du.

Ko cần Like đâu bạn.Mình hứa là sẽ làm.Biết cách nào thì mình chia sẻ thôi.Ko cần thanks,ko cần khen,ko cần tiền.Ai thiếu tiền mình cho.Tiền đối với mình chỉ là phù du.

các bạn inbox và Phần mềm tất cả là gần 100 thư mình chưa đọc 1 tin nào lên các bạn không phải Phần mềm làm gì cho mất công

Belmiro

các bạn inbox và Phần mềm tất cả là gần 100 thư mình chưa đọc 1 tin nào lên các bạn không phải Phần mềm làm gì cho mất công

Các chủ đề có liên quan khác