paperazy13

em recovery máy vaio em nhưng nó cứ như thế này . đứng 59% . em tắt đi. bật lại windows ra tới logo rồi báo lỗi window could not complete the installation ,... mấy bác giúp em

Uploaded with

Máy có key bản quyền dưới đế máy không, reco windows 7 hả bạn, nếu không reco được thì cài tay rồi dùng key dưới đế máy active or dùng Cr-ack cũng được mà.

Vào trang chủ xem có support driver windows 8 không cài lên windows 8 dùng cho mượt bạn

cài windows cũng không nốt luôn. bị cái gì mà tới bước copying file windows (0%) nó cứ 0% mãi chả nhích tý nào

ai giúp dùm cái đi để tết còn có cái chơi

Fugeltun

cài windows cũng không nốt luôn. bị cái gì mà tới bước copying file windows (0%) nó cứ 0% mãi chả nhích tý nào

ai giúp dùm cái đi để tết còn có cái chơi đợi xúi bước đó khá lâu, máy mình chạy tầm 5phut moi 1% sau đó cứ 1s là thêm 1%

Radmund

em recovery máy vaio em nhưng nó cứ như thế này . đứng 59% . em tắt đi. bật lại windows ra tới logo rồi báo lỗi window could not complete the installation ,... mấy bác giúp em

Uploaded with Khó quá thì đem tới trung tâm bảo hành bạn à

Iomar

ai giúp dùm cái đi để tết còn có cái chơi Delete, formart, nạp lại mbr cho phân vùng hdd thử nha bạn...

boy_codon_loveu

chờ đã hơn 1 tiếng mà nó chả chạy. máy này máy cho xài dc 2năm rồi nên không có bảo hành. đang tính mang tiệm mà sợ không có tềnh sửa T_T . nạp mbr cài windows tự có mà phải không ?

Panteno

Mình gặp vài trường hợp, máy bị lỗi phân vùng mbr hay do virus boot ăn vào phân vùng mbr nên không cách nào cài windows được, mặc dù đã format, delete phân vùng cũng không diệt được virus boot, nạp lại mbr thì cài windows ngon lành... bạn cứ thử đi

mình hay nạp lại mbr bằng cách này nè :

==> Nếu được thì bạn đổi lun cái đĩa windows khác thử nha

- Mình thì không cài windows bằng đĩa, mình hay cài theo cách ghost windows setup(cài trực tiếp từ ổ cứng), nó giúp bung cái windows nhanh hơn so với đĩa

Các chủ đề có liên quan khác