Brittain

Như tittle em đã nói , bác nào có windows 7(ultimate ,basichome ...) đủ loại cho em xin link để download

gifts_for_nemo

Như tittle em đã nói , bác nào có windows 7(ultimate ,basichome ...) đủ loại cho em xin link để download Lang thang thấy thằng này, 1 link chính chủ

Có Home Premium, Professional và Ultimate thôi.
Code: http://ket-noi.com/forum/f503/windows-7-home-premium-professional-ultimate-with-sp1-iso-official-download-link-1267701.html

ji_yool_93

thôi cứ windows 8 ma súc chứ 7 gì nữa windows 8 mình thấy giao diện thì đẹp dùng vài hôm phải gỡ ra vì thấy không quen

duongtieumoc

các bạn tiện thể cho em hỏi 1/ . Laptop inspiron 5420 mỗi khi em cài windows xong thì wifi ( chưa có driver) + gắn dây mạng thì không lên mạng được... .Thì Anh em bảo gắn dây mạng lên được ???

2/ cài đầy đủ driver nhưng nút cài đặt bấm vào thì hiện bản Tắt/mở wifi ,bluetooth,chỉnh chế độ đèn sáng , volume ... thì mở không được >"< , bác nào biết chỉ em cài cái nút đó đi

frozen.bluesky

các bạn tiện thể cho em hỏi 1/ . Laptop inspiron 5420 mỗi khi em cài windows xong thì wifi ( chưa có driver) + gắn dây mạng thì không lên mạng được... .Thì Anh em bảo gắn dây mạng lên được ???

2/ cài đầy đủ driver nhưng nút cài đặt bấm vào thì hiện bản Tắt/mở wifi ,bluetooth,chỉnh chế độ đèn sáng , volume ... thì mở không được >"< , bác nào biết chỉ em cài cái nút đó đi Cái 1 bạn ra quán nét hay mượn máy ai đó lên trang chủ Dell down Driver cho model máy của bạn, cái thứ 2 thì bạn kết hợp thêm phím Fn xem sao

Cái 1 bạn ra quán nét hay mượn máy ai đó lên trang chủ Dell down Driver cho model máy của bạn, cái thứ 2 thì bạn kết hợp thêm phím Fn xem sao 1/ tks bạn 2/ không phải máy cái nút Fn+f1 f2 ... , Mà nút này bấm vào nó sẽ hiển thị tổng hợp tất cả thanh Tắt/mở đó , Bấm vào không hiện j cả , kiếm driver đó thì không biết kiếm ở đâu và driver đó là j @@

lonely_4ever_54

Bạn nào có driver Bluetooth dell 4030 win7 64 bit cho mình xin với , mình đã cài Wireless 365 nhưng vẫn không két nối được bluetooth với điện thoại .

Các chủ đề có liên quan khác