Tình hình là mỗi khi em down xong 1 file bằng IDM thì màn hình của chương trình đang chạy như xem phim, chơi game bị mất FULL SCREEN. Mặc dù em đã tắt phần show download complete dialog rồi nhưng vẫn bị hiện tượng này.

các bạn chỉ em vớiThank các bạn trước

Bạn nên cài IDM và chỉnh sửa file hosts rồi dùng serial, đừng Cr-ack dễ bị lỗi và cũng dễ bị phát hiện virus.

phuongdung27487

Bạn nên cài IDM và chỉnh sửa file hosts rồi dùng serial, đừng Cr-ack dễ bị lỗi và cũng dễ bị phát hiện virus.

Thank các bác, em cũng cài lại mấy lần rồi nhưng không ăn thua.

Mà em nghĩ không phải do bị lỗi đâu, chỉ là khi đang xem phim hay chơi game mà down xong 1 file bằng IDM thì nó tự động thoát FULL SCREEN thôi. Có bác nào bị giống em không chỉ em với

Maralyn

Thank các bác, em cũng cài lại mấy lần rồi nhưng không ăn thua.

Mà em nghĩ không phải do bị lỗi đâu, chỉ là khi đang xem phim hay chơi game mà down xong 1 file bằng IDM thì nó tự động thoát FULL SCREEN thôi. Có bác nào bị giống em không chỉ em với

nh0c_m4p132

Bạn đừng để nó show cái dialog đó sau khi download xong nữa.

Bạn vô Option -> Download -> Bỏ check cái Show Download Complete Dialog đi là xong ngay.

Bạn đừng để nó show cái dialog đó sau khi download xong nữa.

Bạn vô Option -> Download -> Bỏ check cái Show Download Complete Dialog đi là xong ngay.

Bạn nên cài IDM và chỉnh sửa file hosts rồi dùng serial, đừng Cr-ack dễ bị lỗi và cũng dễ bị phát hiện virus. chỉnh sửa file host làm j, mất time. Tui dùng path có lỗi j đâu, đã thế còn update phiên bản mới nữa

duck_lee

Bạn nên cài IDM và chỉnh sửa file hosts rồi dùng serial, đừng Cr-ack dễ bị lỗi và cũng dễ bị phát hiện virus. chỉnh sửa file host làm j, mất time. Tui dùng path có lỗi j đâu, đã thế còn update phiên bản mới nữa

nail_snake_dn

Chỉnh host với cả cờ rắc làm gì, cứ free 30 ngày mà xài Uk đúng r` , cứ free 30 ngày xong xóa đi cài lại được free

Amot

Chỉnh host với cả cờ rắc làm gì, cứ free 30 ngày mà xài Uk đúng r` , cứ free 30 ngày xong xóa đi cài lại được free

tuannguyen_2075

Uk đúng r` , cứ free 30 ngày xong xóa đi cài lại được free Sao bác hay vậy, cài lại nó vẫn cho dùng free 30 ngày tiếp à?.

Nếu vậy chắc IDM miễn phí luôn cần chi bán bản quyền hả bác

ntthaonhi

Uk đúng r` , cứ free 30 ngày xong xóa đi cài lại được free Sao bác hay vậy, cài lại nó vẫn cho dùng free 30 ngày tiếp à?.

Nếu vậy chắc IDM miễn phí luôn cần chi bán bản quyền hả bác

baouyen2210

bạn k biết à, hết 30 ngày thì vào registry xoá khoá Internet Download Manager đi là lại dc tree 30 ngày tiếp

Guyon

bạn k biết à, hết 30 ngày thì vào registry xoá khoá Internet Download Manager đi là lại dc tree 30 ngày tiếp

tamnhintrithuc

lúc trước mình cũng bị thế, sau đó gỡ ra cài bản plus không cần Cr-ack key gì cả, download xong nó không bị đứng máy nữa, bạn thử google IDM plus xem

Các chủ đề có liên quan khác