fpt68

Khi cài Win7, em lỡ chọn cài đặt mạng là public network nhưng cũng là tại vì lúc đó chỉ có wifi... bây giờ có mạng dây, ,em cắm dây vào thì thấy không có mạng, biểu tượng mạng cứ bị lỗi chấm than nhưng bật wifi lên, rút dây mạng ra thì vào mạng bình thường... Anh nào biết cách giải quyết không giúp em với... thanks trước... hicc

ch3p_xjnh

bạn click vảo biểu tượng mạng dưới thanh tasbar chọn open netword and sharing center,nhấn vào chử word network để cài lại

ngoc_tin

bạn click vảo biểu tượng mạng dưới thanh tasbar chọn open netword and sharing center,nhấn vào chử word network để cài lại

thiếu driver card mạng thôi, cài trình điều khiển cho nó là xong ngay ấy mà, nếu là win8 thì không cần, vì em 8 nó nhận driver tốt hơn win7

thiếu driver card mạng thôi, cài trình điều khiển cho nó là xong ngay ấy mà, nếu là win8 thì không cần, vì em 8 nó nhận driver tốt hơn win7

ngan_trang_2610

bạn vào open netword and sharing center. kích vào dòng public netword(nằm ở dưới tên mạng đang dùng) rồi chọn loại network mà b cần dùng thôi

linhxinh_xinh

bạn vào open netword and sharing center. kích vào dòng public netword(nằm ở dưới tên mạng đang dùng) rồi chọn loại network mà b cần dùng thôi

Các chủ đề có liên quan khác