dauanvietgroup

Mình đang xài XP nên không bị nữa còn windows 7 thì các bạn có thể thử làm như này xem sao.

Đầu tiên các bạn vào Properties sau đó các bạn chọn phần setting: như hình dưới

sau đó bạn chọn thông số phù hợp là ok

chúc các bạn thành công

Digon

mẹ xúi bậy tăng độ quét vài hôm là mua mới cái màn khác, ngu vãi

Holden

tăng quét màn hình thỳ dễ bị đơ nếu ram thiếu đã dùng máy chơi game thì ram ít nhất cũng 1,5 -2gb

thì chắc không sợ thiếu đâu cách đó mình thử trên windows 7 và windows xp đều được đảm bảo không bị nháy đen màn hình nữa .... còn không làm thế màn nháy đen thì ức chế lằm !

MacEwen

tăng quét màn hình thỳ dễ bị đơ nếu ram thiếu đã dùng máy chơi game thì ram ít nhất cũng 1,5 -2gb

thì chắc không sợ thiếu đâu cách đó mình thử trên windows 7 và windows xp đều được đảm bảo không bị nháy đen màn hình nữa .... còn không làm thế màn nháy đen thì ức chế lằm !

đã dùng máy chơi game thì ram ít nhất cũng 1,5 -2gb

thì chắc không sợ thiếu đâu cách đó mình thử trên windows 7 và windows xp đều được đảm bảo không bị nháy đen màn hình nữa .... còn không làm thế màn nháy đen thì ức chế lằm ! bạn thích game mượt thì nên đầu tư 1 cái card hình cho ngon, chứ oc màn hình thì không nên, vì nhà sản xuất màn hình không dùng để oc

đã dùng máy chơi game thì ram ít nhất cũng 1,5 -2gb

thì chắc không sợ thiếu đâu cách đó mình thử trên windows 7 và windows xp đều được đảm bảo không bị nháy đen màn hình nữa .... còn không làm thế màn nháy đen thì ức chế lằm ! bạn thích game mượt thì nên đầu tư 1 cái card hình cho ngon, chứ oc màn hình thì không nên, vì nhà sản xuất màn hình không dùng để oc

Angus

bạn thích game mượt thì nên đầu tư 1 cái card hình cho ngon, chứ oc màn hình thì không nên, vì nhà sản xuất màn hình không dùng để oc Nói chung toàn đi sai vấn đề

Mình thấy nhiều người hỏi cách khắc phục màn hình bị nháy đen.

và mình cũng trả lời cách để nhiều người tham khảo thôi ...chứ ném gạch mình thì ....

bạn thích game mượt thì nên đầu tư 1 cái card hình cho ngon, chứ oc màn hình thì không nên, vì nhà sản xuất màn hình không dùng để oc Nói chung toàn đi sai vấn đề

và mình cũng trả lời cách để nhiều người tham khảo thôi ...chứ ném gạch mình thì ....

Nói chung toàn đi sai vấn đề

và mình cũng trả lời cách để nhiều người tham khảo thôi ...chứ ném gạch mình thì .... Mình không muốn những người không rành mà làm theo hướng dẫn của bạn thì tội cho họ, không sớm thì cũng hơi chầy sẽ mua màn hình mới

haido989

Nói chung toàn đi sai vấn đề

và mình cũng trả lời cách để nhiều người tham khảo thôi ...chứ ném gạch mình thì .... Mình không muốn những người không rành mà làm theo hướng dẫn của bạn thì tội cho họ, không sớm thì cũng hơi chầy sẽ mua màn hình mới

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Không gian nghệ thuật trong thơ Xuân Diệu - Một không gian tồn tại trong những đối cực Kiến trúc, xây dựng 2
T Giải pháp tăng cường huy động vốn ở Công ty xuất nhập khẩu Hai Bà Trưng - Một trong những vấn đề, mà Luận văn Kinh tế 0
D Những thế mạnh và một số vấn đề còn tồn tại trong quá trình phát triển thị trường du lịch Hà Nội Luận văn Kinh tế 2
A Thực trạng đào tạo trong doanh nghiệp hiện nay, những mặt tích cựu và tồn tại. Một số giải pháp nâng Luận văn Kinh tế 0
N Một trong những khó khăn doanh nghiệp Việt Nam vừa và nhỏ là không giữ được lao động giỏi. Tại sao? Luận văn Kinh tế 0
Q Ngân sách nhà nước là một trong những chính sách quan trọng nhất điều tiết vĩ mô nền kinh tế thị trư Luận văn Kinh tế 0
D Bàn về một trong những phẩm chất mà người thanh niên ngày nay cần có Văn học 0
R Một số kiến nghị và giải pháp khắc phục những bất cập trong thu hút các dự án FDI Luận văn Kinh tế 0
H Nghiên cứu xây dựng sản phẩm du lịch cà phê thành một trong những thương hiệu chính của du lịch Đăk Địa lý & Du lịch 0
C Một số giá trị đạo đức trong triết học Phật giáo và những định hướng vận dụng trong việc xây dựng đạ Kinh tế chính trị 0

Các chủ đề có liên quan khác