lovelyemmy_2308

Chào các bạn mình đang rất cần load 1 file có 23kb nhưng mà web nó yêu cầu làm servey!

Có 4 cái servey nhưng toàn chi chi cả, mình nghi đó là fake, vì đòi nhắn tin tới nó mỗi tin 15k lẫn!

Anh em ai biết cách nào có thể load file thì chỉ giáo giúp mình, sẽ trả ơn nhiệt tình nhất
đây là trang mình cần load file, mong anh em giúp đỡ

đã là hàng survey thì là scam lừa đảo hết không down được đâu Thế thì làm sao giúp mình load file được đây?

vunhatkhanh

Vụ này thì khó rồi, có cách thực hiện trong sanboxie nhưng không hiệu quả lắm

baucats10

Tìm link khác thay thế nếu có thể thôi bạn Bạn tìm phần mềm gì thế?

Dezmond

Vụ này thì khó rồi, có cách thực hiện trong sanboxie nhưng không hiệu quả lắm uhm cái sanboxie chỉ áp dụng cho trường hợp load 1 ứng dụng về ròi cài vào, nhưng đây đánh servey hết, nên không khả thi rồi

Rylan

Tìm link khác thay thế nếu có thể thôi bạn Bạn tìm phần mềm gì thế?
Link khác mình tìm không ra nơi, phầm mềm thì nó cho down về nhưng đặt password, rồi đưa link mình load về nhưng lại trúng servey @@

saina9x

Thì bạn cứ nói tên phần mềm lên để anh em kiếm thử. Biết đâu kiếm ra link khác thì sao. Một người thì kiếm khó chứ nhiều người thì biết đâu được đấy.

leon_bestn01

đợt trước mình có down cái pass của một phần mềm ... Nó đưa link cho mình... trong cái link down có khá nhiều survey chọn cái dễ nhất làm (thường mình chọn test IQ) làm xong bảo gửi IQ đến 8626(hay gì gì đấy) cách giải quyết cái sur này là mượn đt đứa khác r nhắn theo yc ... thế là xoong ... hoàn thành survey và download được file về r kkakakakkaka
p/s cách mình bảo thành công 100% đó à ngheng :D

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ leon_bestn01:
đợt trước mình có down cái pass của một phần mềm ... Nó đưa link cho mình... trong cái link down có khá nhiều survey chọn cái dễ nhất làm (thường mình chọn test IQ) làm xong bảo gửi IQ đến 8626(hay gì gì đấy) cách giải quyết cái sur này là mượn đt đứa khác r nhắn theo yc ... thế là xoong ... hoàn thành survey và download được file về r kkakakakkaka
p/s cách mình bảo thành công 100% đó à ngheng :D

Tuy nhiên bạn cần suy nghĩ trước khi down, vì có nhiều thằng lừa đảo nó up file vớ vẩn lên đó mình down về phí tiền. Mình từng gặp trường hợp đó rồi.

Các chủ đề có liên quan khác