- Hiện tại thì mình rất ức chết mạng fpt tuy xài gói 275k/T nhưng k làm ăn gì được, đi làm về mệt mún xem phim thì cũng k coi dx, coi trên youtube thì có khi lại lát,và cực rất hay rớt mạng. vì mình k có hộ khẩu nên lắp mạng FPT.va hiện mún cắt hợp đồng nhưng mới xài dx 3 tháng à, nên k dám cắt sợ bị phạt , chán thật

- Còn ỡ c.ty thì mình xài viettel với giá 195k/t nhưng coi fim hay online rất oki. bị lát, thậm chí vừa coi fim và down cũng chả sao.

- sao đây là hình ảnh mình chụp tetst

- ACE cho ý kiến nhé xem FPT có chuối giống mềnh k? và chỉ cho mình cách cắt mạng mà k bị phạt

FPT trọn gói 275k/Tháng

Viettel trọn gói 195k/Tháng

Ingel

FPT với cả Viettel đều rất hay rớt mạng, FPT chăm sóc khách hàng tốt quá nhiều khi bị phiền, nâng cấp gói FPT lên 8mb hay 16mb xem sao:d

lethuthuy_84

bạn cứ không đóng tiền đi , tới tháng thì nó cắt thôi chứphatj gì đâu, giống như hóa đơn điện thoại cố định vậy đó

FPT với cả Viettel đều rất hay rớt mạng, FPT chăm sóc khách hàng tốt quá nhiều khi bị phiền, nâng cấp gói FPT lên 8mb hay 16mb xem sao:d bạn nghĩ sao vậy, lúc đầu mình mới lắp mạng tháng đầu tiên nó hỏi thăm dx 1 lần rùi thui lun, còn call thì đợi dài cổ k thấy hắn đâu?

viettel o c.ty minh thì khác, call là xuogn lìn, nói là làm.

- còn về gói cước thì như mình đã nói mình dùng gói megayou là dx rùi vì o nhà đâu xài nhìu, sao phải nâng cấp, trong khi viêtlel thì gói cước và dung lương thấp hơn mà xài vẫn mua tư đó thui.

p/s fpt chuyen gia kiu nâng cấp gói cước, các bạn để ý sẽ biet

keo_que2007

bạn cứ không đóng tiền đi , tới tháng thì nó cắt thôi chứphatj gì đâu, giống như hóa đơn điện thoại cố định vậy đó èo mình sợ nó kiện ra tòa , đồi bồi thường thì chết, tại vì mình đứng tên mà, e seach trên mạng nhìu bác bị thế rùi huhuh

92_90

mình dùng VNPT, tốc độ khá ổn, chăm sóc khách hàng tốt, chu đáo, tận tình

hung22minh

mình dùng VNPT, tốc độ khá ổn, chăm sóc khách hàng tốt, chu đáo, tận tình cậu xài gói gì thế, coi fim online dx hem? speedtest post hình xem nèo

luckystar2979

cậu xài gói gì thế, coi fim online dx hem? speedtest post hình xem nèo gói Basic của mình coi Youtube HD 720p ầm ầm...đương nhiên là xem phim tốt, trừ khi sever có vấn đề thì mình chịu thôi

bupbwbaby2006

không đóng tiền cho nó 2 tháng xem nó co cắt không, không cắt thì bạn dùng mạng chùa sướng thế còn gì chờ đợi gì nữa mà không làm theo cách đó

Henrick

dùng dcom 3g đi bạn,hạc băng thông 1 tháng 40k thôi heheh cái này tửng làm roài nè, hack dx nhưng xài k dx bao lau, mat thời gian , sao đó xài 24/24 dcom chịu k noi hư lun kekee

deathnoteetou

không đóng tiền cho nó 2 tháng xem nó co cắt không, không cắt thì bạn dùng mạng chùa sướng thế còn gì chờ đợi gì nữa mà không làm theo cách đó èo k dx sướng như bác ngĩ đâu,nó call riếu rít kiu đóng tiền đấy,

dragonkomoddo

Nói chung là chăm sóc như nhau, chủ yếu là hạ tầng của viettel lớn và mới. Dùng ổn hơn

Kenn

èo mình sợ nó kiện ra tòa , đồi bồi thường thì chết, tại vì mình đứng tên mà, e seach trên mạng nhìu bác bị thế rùi huhuh Thôi bác tự doạ mình thôi. Tui kô đóng 2 tháng nó vẫn đi tìm để thu tiền hoài chứ có gì đâu. Lúc nó tui đóng 2 tháng tui nói cắt luôn tui kô dùng nữa. Vậy là xong. Nó còn kô thèm lấy modem lại nữa. Giờ giữ modem chả biết làm gì với nó.

Dack

chư xài mang nì nên k dám lên tiếng hihi Vnpt tốt nên đắt

Các chủ đề có liên quan khác