ngomytien

Đúng đấy !!! các bạn toàn phát biểu vớ vẩn thôi. Đấy chỉ là công cụ checkpoint nhằm giữ bảo mật của Facebook thôi. Mỗi lần đăng nhập nó sẽ hỏi nhập một dòng chữ bất kỳ, sau đó nó tự động mail vào hòm thư của bạn về dòng chữ bạn vừa gõ, để sau này nếu có trường hợp bạn bị ai đấy lấy trộm Face thì bạn sẽ biết được khi đó bạn có thể đổi password để giữ an toàn! Không có lỗi gì hết... Nếu bạn muốn bỏ app này thì vào account settings ----->security---------> login notifications -------------> chọn disable. THế là ok

mình bị như thế đấy..chắc các bạn cũng vậy....ai cao thủ chỉ giup với....

Toàn tài khoản của bạn

Có vẻ như bạn đã tải về phần mềm ảnh hưởng đến tài khoản Facebook của bạn và hiển thị cho bạn quảng cáo trái phép. Đó là phổ biến cho những người bị lừa vào các chương trình đang chạy cung cấp các chức năng mà không có sẵn trên Facebook, chẳng hạn như thêm chủ đề tùy chỉnh hay nhìn thấy người đã xem hồ sơ của bạn.

Phần mềm quảng cáo là gì?

Phần mềm này sẽ cho bạn thấy quảng cáo spam không được chấp thuận bởi Facebook. Họ cũng có thể giới thiệu các lỗ hổng bảo mật, làm chậm máy tính của bạn, và lộn xộn lên nguồn tin của bạn với các quảng cáo để bạn kết thúc nội dung thiếu từ bạn bè của bạn.

Nếu bạn muốn tiếp tục sử dụng phần mềm này, bạn có thể ngăn chặn quá trình này bằng cách nhấp vào "Đăng nhập" ở góc trên bên phải. Lưu ý rằng bạn sẽ không thể sử dụng Facebook từ máy tính mà phần mềm này được cài đặt

Cái này cũng đúng, 1 fần chắc là do chung IP mà xài n acc nên vậy thôi..
các bạn toàn phát biểu vớ vẩn thôi. Đấy chỉ là công cụ checkpoint nhằm giữ bảo mật của Facebook thôi. Mỗi lần đăng nhập nó sẽ hỏi nhập một dòng chữ bất kỳ, sau đó nó tự động mail vào hòm thư của bạn về dòng chữ bạn vừa gõ, để sau này nếu có trường hợp bạn bị ai đấy lấy trộm Face thì bạn sẽ biết được khi đó bạn có thể đổi password để giữ an toàn! Không có lỗi gì hết... Nếu bạn muốn bỏ app này thì vào account settings ----->security---------> login notifications -------------> chọn disable. THế là ok

cacpt2000

mình củng bị thế. ai cứu với. mình đang là ad của một số page lớn và nhiều dịch vụ rao vặt nữa. huhu. chắc chết mất.

blog_kiss

các bạn toàn phát biểu vớ vẩn thôi. Đấy chỉ là công cụ checkpoint nhằm giữ bảo mật của Facebook thôi. Mỗi lần đăng nhập nó sẽ hỏi nhập một dòng chữ bất kỳ, sau đó nó tự động mail vào hòm thư của bạn về dòng chữ bạn vừa gõ, để sau này nếu có trường hợp bạn bị ai đấy lấy trộm Face thì bạn sẽ biết được khi đó bạn có thể đổi password để giữ an toàn! Không có lỗi gì hết... Nếu bạn muốn bỏ app này thì vào account settings ----->security---------> login notifications -------------> chọn disable. THế là ok hừm, nó có cho vào face đâu mà bỏ vái chả không bỏ chaizz

giacmotoday

ai giup mjnh` vs cai Face cua mjnh` bị check rui h sao day ai cao tay giup tui cái tks nha

hay Phần mềm wa yh:historyhojj

em đang bị tình trạng này. Chán quá, 3 ngày rồi.

Không biết phải làm sao.

Bác nào dùng mạng VNmobi hay beeline thì cho e nhờ gửi tin nhắn để lấy code được không huhu

ui cha! Vấn đề của mình lại nhọc nhằn hơn tý. face Nick của mình thì bình thường. Nhưng vì lý do là trong 2 tiếng đồng hồ có đến 5 người nhờ lập face. 3 người đầu vẫn activer bình thường.

sang đến người thứ 4 và thứ 5 thì bị báo lỗi đó. Làm sao bây giờ... đau khổ quá.

vanvn98

các bạn toàn phát biểu vớ vẩn thôi. Đấy chỉ là công cụ checkpoint nhằm giữ bảo mật của Facebook thôi. Mỗi lần đăng nhập nó sẽ hỏi nhập một dòng chữ bất kỳ, sau đó nó tự động mail vào hòm thư của bạn về dòng chữ bạn vừa gõ, để sau này nếu có trường hợp bạn bị ai đấy lấy trộm Face thì bạn sẽ biết được khi đó bạn có thể đổi password để giữ an toàn! Không có lỗi gì hết... Nếu bạn muốn bỏ app này thì vào account settings ----->security---------> login notifications -------------> chọn disable. THế là ok ^cái này mới vớ vần

tidus_3012

Hôm trc em vẫn vào fb bình thường. Sáng nay vào lại thì thấy thông báo:

Please complete a security check

Security checks Giúp keep Facebook trustworthy and free of spam.

Enter confirmation code

A code was sent to your following number: 8491368xxxx

Once you've received your confirmation code, please enter it below. This will Giúp confirm your account ownership.

Resend code

Resend code via a phone call

Đã ấn resend code rồi mà nó toàn báo :"You are trying too often. Please try again later."

Đã đợi 2 3 ngày mà SMS code vẫn chưa về . Dùng cả phone call mà vẫn báo bận.

Cao nhân nào vào chỉ giáo dùm em với . Thks ạ ! Sau khi facebook báo là send code to 8491368xxxx thì bạn lấy điện thoại của bạn (số 8491368xxxx) ra, đọc tin nhắn, trong đó sẽ có 1 đoạn mã số gồm 6 số, điền 6 số đó vào là đuợc mà.

Dayne

toi cug vua bj day. mong no gụ code ve nhanh. trua up hinh toi cj loi~ lun.

gui code roi,nhưng không đọc được gì hết,tin nhắn gửi đến trắng tinh,biết đọc kiểu gì đây

Các chủ đề có liên quan khác