tình hình là mình dang xài windows 7 untimate mình muốn cài phần mềm giả laptop giao dien win8 bạn nào có link cho mình với và không biết nó có làm cho máy chay chậm hay làm nạng may không nhỉ, mình khoái win8 wa mà có điều cài lai thi hơi mệt nên muốn thử trước! thank trước n!

Nếu bạn thích thì vào trang mình tìm được. Phần nhiều các phần mềm giả lập giao diên đều ảnh hưởng đến máy. Chưa kể có cái còn gây lỗi. Đây là lời cảnh báo:

Trước khi cài đặt, chúng tui khuyên bạn nên tạo điểm sao lưu phục hồi (System Restore Point) để đề phòng trường hợp ảnh hưởng đến hệ thống khi gỡ bỏ gói giao diện này. Để tạo điểm sao lưu phục hồi, bạn làm theo các bước hướng dẫn tại bài viết này nhé. Trong trường hợp sau khi gỡ bỏ bộ giao diện nhưng Windows 7 không khôi phục lại được giao diện mặc định ban đầu, bạn hãy cài đặt lại bộ giao diện trên và tiến hành lại quá trình gỡ bỏ để khôi phục giao diện.

Dermot

Nếu bạn thích thì vào trang mình tìm được. Phần nhiều các phần mềm giả lập giao diên đều ảnh hưởng đến máy. Chưa kể có cái còn gây lỗi. Đây là lời cảnh báo:

Trước khi cài đặt, chúng tui khuyên bạn nên tạo điểm sao lưu phục hồi (System Restore Point) để đề phòng trường hợp ảnh hưởng đến hệ thống khi gỡ bỏ gói giao diện này. Để tạo điểm sao lưu phục hồi, bạn làm theo các bước hướng dẫn tại bài viết này nhé. Trong trường hợp sau khi gỡ bỏ bộ giao diện nhưng Windows 7 không khôi phục lại được giao diện mặc định ban đầu, bạn hãy cài đặt lại bộ giao diện trên và tiến hành lại quá trình gỡ bỏ để khôi phục giao diện.

vanquang0512

Tốt nhất là bạn nên cài windows 8. Vì mọi phần mềm tương thích với windows 7 đều tương thích với windows 8. Tất cả các phần mềm giả lập giao diện đều gây lỗi và chạy không ổn định cho hệ điều hành hiện tại. Cứ để windows nguyên thủy là an toàn và ngon lành nhất nếu như bạn không muốn bị ảnh hưởng tới công việc.

Lazzaro

Tốt nhất là bạn nên cài windows 8. Vì mọi phần mềm tương thích với windows 7 đều tương thích với windows 8. Tất cả các phần mềm giả lập giao diện đều gây lỗi và chạy không ổn định cho hệ điều hành hiện tại. Cứ để windows nguyên thủy là an toàn và ngon lành nhất nếu như bạn không muốn bị ảnh hưởng tới công việc.

tieubaoa1

Bạn cài windows 8 luôn đi. windows 8 chạy cảm giác còn nhẹ nhàng hơn windows 7 nữa.

Cadarn

Bạn cài windows 8 luôn đi. windows 8 chạy cảm giác còn nhẹ nhàng hơn windows 7 nữa.

ti_love_2202

Tốt nhất là bạn nên cài windows 8. Vì mọi phần mềm tương thích với windows 7 đều tương thích với windows 8. Không phải tất cả đâu bạn nhé!

trinhquocdong

Tốt nhất là bạn nên cài windows 8. Vì mọi phần mềm tương thích với windows 7 đều tương thích với windows 8. Không phải tất cả đâu bạn nhé!

tyt_leng

bạn có thể cài windows 8 trên vmware hay vỉtural box để trải nghiệm thử, thấy thích thì cài máy thật, chứ cái vỏ giống mà cái ruột không thật thì....không thích

britney_jean46

bạn có thể cài windows 8 trên vmware hay vỉtural box để trải nghiệm thử, thấy thích thì cài máy thật, chứ cái vỏ giống mà cái ruột không thật thì....không thích

Birkhed

máy bạn mà ram 4G thỳ có thể cài 2 windows trên cũng 1 mày mà. vẫn chạy ngon

Alberto

mình sài chip coi-7 đang định làm thêm cái windows xp nữa cho nó bá đạo. 1 phát 3 windows luôn

virgo_star_9x

mình sài chip coi-7 đang định làm thêm cái windows xp nữa cho nó bá đạo. 1 phát 3 windows luôn

Cài chi 2 windows cho nặng máy, 4GB ram thì liên quan gì đến việc cài nhiều win, có phải là chạy 2 windows cùng 1 lúc đâu =,=

Thích thay giao diện thì thay style + máy soft liên quan thôi.

+ Style (theme)

-- Aero+ by ~Giro54

-- Aero+ Glow Orb by ~Giro54

-- Aero+ Orb by ~Giro54

--Metro+ Luna by ~Giro54

--Metro+ Luna Orb by ~Giro54

+ Soft

-- WinMetro - Bring Window 8 Metro UI to Your Desktop

-- Title

Patch&key

-- Pokki

Cài vào xong thì khéo win8 còn phải tị nữa ấy =)

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Tổ chức các tình huống học tập và hướng dẫn học sinh tích cực, tự lực giải quyết vấn đề khi giảng dạy chương dòng điện trong các môi trường, vật lý 11 Luận văn Sư phạm 0
D Vấn đề thất nghiệp của sinh viên sau khi ra trường nhìn từ góc độ triết học Luận văn Sư phạm 0
D tình huống thẻ bảo hiểm y tế cho người nghèo và những vấn đề rắc rối khi đi khám, chữa bệnh Y dược 0
K Những vấn đề học sinh thường thiếu sót khi làm bài trắc nghiệm môn Vật Lý Luận văn Kinh tế 0
H Những ảnh hưởng của vấn đề vi phạm bản quyền phần mềm khi Việt Nam hội nhập Luận văn Kinh tế 0
M Bản quyền sản phẩm và nhãn hiệu hàng hoá - Vấn đề cần quan tâm khi xuất khẩu hàng hoá ra thị trường Luận văn Kinh tế 0
V Vấn đề chiến lược kinh doanh của công ty lữ hành toàn cầu (Open World) sau khi Việt Nam gia nhập WTO Địa lý & Du lịch 0
A Quyền của người bị tạm giam trước khi xét xử - Một số vấn đề lí luận và thực tiễn: Luận văn ThS. Luậ Luận văn Luật 0
C Quyền và nghĩa vụ của vợ chồng sau khi chia tài sản chung trong thời kỳ hôn nhân - một số vấn đề lý Luận văn Luật 0
Y Nghiên cứu về những vấn đề học sinh lớp 10 trường THPT Hưng Yên gặp phải khi làm những câu hỏi nghe Ngoại ngữ 0

Các chủ đề có liên quan khác