Deependu

Xin chào mọi người!tui đang sài laptop Dell XPS - hệ điều hành win7 có bản quyền,nay máy bị trục trặc và tui muốn cài lại windows thì phải làm sao để vẫn là windows 7 có bản quyền như cũ.tui có được chỉ recovery gì đấy nhưng không rõ,rất mong nhận được sự giúp đỡ (chi tiết) từ mọi ngừơi.Xin chân thành cảm ơn!!

hoacocken83

Nếu xài recovery của máy thì sẽ về windows7 bản quyền như cũ bạn không phải lo về việc kích hoạt lại, còn nếu tự cài mới thì nên backup, thử xài thằng này xem

Nếu xài recovery của máy thì sẽ về windows7 bản quyền như cũ bạn không phải lo về việc kích hoạt lại, còn nếu tự cài mới thì nên backup, thử xài thằng này xem
Bạn vui lòng hướng dẫn cụ thể hơn để được tình trạng máy như lúc mới mua được không!?

Igasho

Bạn vui lòng hướng dẫn cụ thể hơn để được tình trạng máy như lúc mới mua được không!?

caodung_1101

Xin lỗi bạn vì mình k xài dell và máy cũng chả có recovery vì HDD đi kèm là free DOS

Đi gg hỏi xem

Các chủ đề có liên quan khác