hôm qua ngồi nghịch xoá mấy cái file chắc của hệ thống hay sao đó mà bây giở khi bật lại máy thì hđh bị mất bản quyền, không biết còn bị mất cái gì nữa không, mọi người cho em hỏi có cách nào phục hồi lại như ban đầu không? đây là hình cái màn hình

quan trọng là máy gì.nếu là bản quyền theo ổ cứng thì restore lại là ok.nhưng nhìn kiểu này chắc bác dùng windows lậu chứ bản quyền gì.bí quá thì Cr-ack là ok.

quan trọng là máy gì.nếu là bản quyền theo ổ cứng thì restore lại là ok.nhưng nhìn kiểu này chắc bác dùng windows lậu chứ bản quyền gì.bí quá thì Cr-ack là ok.

bumbe_nolo

Cài lại Windows 7 Professional hay Enterprise là có bản quyền, còn ngại thì kiếm tool về active.

các bạn trên đã ra ý kiến rồi, nhiều cách lắm.

Bạn đã cài nhiều soft thì dùng Tool Loader v2.2 của Daz:

Nguồn: Mydigital Life Forum.

traicodon_bb

cái này là windows bản quyền, lúc mua người ta cài sẵn đấy ạ, nhưng em tham khảo 1 sô bài viết bảo lật ngược máy lại sẽ thấy tem dạ quang chứng nhận bản quyền của microsoft mà em không thấy, chụp cho em tấm anh xem vị trí con tem đó với

Julien

quan trọng là máy gì.nếu là bản quyền theo ổ cứng thì restore lại là ok.nhưng nhìn kiểu này chắc bác dùng windows lậu chứ bản quyền gì.bí quá thì Cr-ack là ok. làm sao restore lại ạ?

xem dưới máy xem có thông tin bản quyền của microsoft không, có thì lấy key add lại, không thì phải biết loại máy gì mới restore được. mỗi hãng có phím để vào phân vùng khác nhau, F10 F11 gì đó

Tyce

Chắc bạn xóa key license đi rồi. Thử click active lại xem được ko? Nếu không được thì nhập lại key là được thôi

bạn thử dùng phần mền này xem mình cũng bị vậy nhưng rồi sau đó sửa được

down về giải nén rồi chạy file exe rồi đợi máy khởi động lại là được

nguồn

Brook

Chắc bạn xóa key license đi rồi. Thử click active lại xem được ko? Nếu không được thì nhập lại key là được thôi chủ topic xài windows Cr-ack chứ làm gì có bản quyền mà xoá key license. bác chủ topic lên google search tool Cr-ack windows về Cr-ack lại là xài tiếp thôi.

akay_oi

cái này là windows bản quyền, lúc mua người ta cài sẵn đấy ạ, nhưng em tham khảo 1 sô bài viết bảo lật ngược máy lại sẽ thấy tem dạ quang chứng nhận bản quyền của microsoft mà em không thấy, chụp cho em tấm anh xem vị trí con tem đó với Máy bạn bị M$ nó phát hiện xài Cr-ack hay key lởm do update chứ xóa nhầm file gì =) ===> windows Cr-ack lởm chứ bản quyền gì

xài Windows Loader của Daz đi bạn

blackhat_hook

Cr-ack đâu mà Cr-ack, lúc trước em có bật cái chức năng update lên update bình thường mà. Em sd máy dell vostro 3450 thì restore thế nào? Đảm bảo là xoá nhầm vì sau khi xoá mấy cái file đó xong khởi động lại máy nó hiện ra cái thông báo đòi nhập key.

Các chủ đề có liên quan khác