zikky4_love_you

Em vừa cài connectify 3.7 vào laptop, laptop của em thì kết nối internet qua moderm, và từ laptop em phát wifi đi.

Iphone của em đã kết nối với wifi đó, và em thấy cột sóng đầy sóng luôn, nhưng khi đang nhập vô appstore thì nó kêu chưa kết nối wifi, hay vô bất cứ một app nào cần kết nối wifi nó cũng báo như vậy.

Như vậy là sao vậy ạ.

Lần trước em có cài và kết nối được, tốc độ chạy rất nhanh, lần này không hiểu sao lại không được nữa. Mong bác nào giúp đỡ em với.

Fercos

Bác share cái kết nối internet đấy ra chưa? trong phần Sharing Mode bạn để Wi -Fi AP , Encrypted( WPA2), bác thử xem sao?

Mình cũng bị lỗi giống bác này, mình xài bản 3.7 đang binh thường, tự nhiên cài lại cái không phát được nữa, thử mọi cách đều bó tay, máy nào bắt wifi từ máy minh đều hiện Limited...Ai pro chỉ giúp mình với

Em vừa cài connectify 3.7 vào laptop, laptop của em thì kết nối internet qua moderm, và từ laptop em phát wifi đi.

Iphone của em đã kết nối với wifi đó, và em thấy cột sóng đầy sóng luôn, nhưng khi đang nhập vô appstore thì nó kêu chưa kết nối wifi, hay vô bất cứ một app nào cần kết nối wifi nó cũng báo như vậy.

Như vậy là sao vậy ạ.

Lần trước em có cài và kết nối được, tốc độ chạy rất nhanh, lần này không hiểu sao lại không được nữa. Mong bác nào giúp đỡ em với. Đó là do các trình diệt vius trên laptop ngăn không cho chia sẻ wifi.

Nếu bạn cài avast thì tham khảo ở đây:

Các chủ đề có liên quan khác