Colhoun

Mimax viettel được 5.14Mb đây, Cổ nhuế nhé. mà không thấy bop gì cả. Sướng nhưng nhà có mạng dây chỉ cắm máy chơi hay khi down nhiều thì dùng dcom cho hàng xóm khỏi kêu

lypele_1990

mình kho phá bạn à. Lâu giờ vẫn vậy mà. Mình thấy mọi người cứ bảo là viettel bóp băng thông à? Phá tốc độ cao thì vẫn như thường thôi mỗi tội dùng được tí là bị ngắt . Viettel chơi cái kiểu '' tập thể dục '' ấy mà

Mimax viettel được 5.14Mb đây, Cổ nhuế nhé. mà không thấy bop gì cả. Sướng nhưng nhà có mạng dây chỉ cắm máy chơi hay khi down nhiều thì dùng dcom cho hàng xóm khỏi kêu Trình bạn vẫn cùi , khu vực mình max speed 6Mbps

muabuon2307

Tình hình là em đang định đăng kí gói này, nhưng mà vừa đọc một thông tin trên mạng như sau :

Để đăng ký gói cước MiMax khách hàng phải là thuê bao 3G của Viettel nhắn tin theo cú pháp MIMAX gửi 191. Mức phí trọn gói được tính từ thời điểm đăng ký đến cuối tháng (chưa bao gồm cước phí đã sử dụng trước khi đăng ký).

Bây giờ là ngày 30/1 rồi, giờ nếu đăng kí thì chẳng lẽ chỉ dùng đến cuối tháng hay nó tính lại cho mình 1 tháng ?

blackhat_hook

Tình hình là em đang định đăng kí gói này, nhưng mà vừa đọc một thông tin trên mạng như sau :

Để đăng ký gói cước MiMax khách hàng phải là thuê bao 3G của Viettel nhắn tin theo cú pháp MIMAX gửi 191. Mức phí trọn gói được tính từ thời điểm đăng ký đến cuối tháng (chưa bao gồm cước phí đã sử dụng trước khi đăng ký).

Bây giờ là ngày 30/1 rồi, giờ nếu đăng kí thì chẳng lẽ chỉ dùng đến cuối tháng hay nó tính lại cho mình 1 tháng ? Vẫn tính là một tháng hay cùng lắm nó tính cước 1/2 tháng, sang ngày mồng 1 tháng sau nó sẽ tính là tháng mới

huu.ht13

hiện h thịt heo không bóp băng thông xuống ADGE nữa mà bóp thành HSDPA download = idm 15kb/s

đang xài e173eu-1 mimax ( mà sao cái decom của em phá băng thông nhảy hspa được tầm 10p lại vê hsdpa khi ở hspa tốc độ cao nhất = idm cũng chỉ được có 140kb/s = khoảng 1mbs vậy ta )

có bác nào có tool unlock con này không ? ( model 2012 )

hiện h thịt heo không bóp băng thông xuống ADGE nữa mà bóp thành HSDPA download = idm 15kb/s

đang xài e173eu-1 mimax ( mà sao cái decom của em phá băng thông nhảy hspa được tầm 10p lại vê hsdpa khi ở hspa tốc độ cao nhất = idm cũng chỉ được có 140kb/s = khoảng 1mbs vậy ta )

có bác nào có tool unlock con này không ? ( model 2012 ) Mình còn tệ hơn lên 700kb/s được 3phút, xong rồi download 15kb/s

b0y_kut3_pr0_8x

vẫn làm được nhé bạn, thích thì Phần mềm nhé //dạo này mod lo tết có vẻ xử nặng tay nhỉ, topic ngoài kia khóa hết roài :-s bác có cách ak send em với e173u

in242ni

Ai có người nhà làm trên ISP Viettell bảo họ mở cho lại full ngay. theo tầm hiểu biết của mình thì vấn đề giới hạn bandwith không liên quan nhiều đến bên viễn thông lắm mà chủ yếu ở server của ISP(điều này thể hiện ở chỗ bạn vẫn có kết nối 7.2Mb nhưng tốc độ thì..) cũng như internet thông thường có nhiều gói vậy. họ thích đặt tốc độ bao nhiêu cho từng account là việc của nhà cung cấp internet. Thế tại sao lại không phá được bandwith của internet thông thường, đơn giản là vì ta không làm gì được với modem cả cũng như kết nối tới server của ISP là duy nhất. Còn với DCOM nếu các bạn biết lập trình phần cứng các bạn dễ dàng điểu khiển như một số tool đã làm, cũng như có thể kết nối tới server bằng 2G hay 3G. Chỉ biết đến thế, tài hèn mong anh em đừng phang gạch đá........buồn ngủ quá.

thithiviet

Tình hình là em chạy luôn cả 2 cái này, sau 1 đêm thỳ ntn đây
Bác có Cr-ack mf190 nào ngon ngon ko, Phần mềm cho thằng em cái

leanh9a1vip

Em đang xài cái máy tính bảng android 4.0 lúc trước chuyển 2g sang 3g là mở được 2mb 3mb nhưng từ hôm 29/1 thì còn 119kb hjc có bác nào chỉ dùm em không hiện tại em ở tiền giang mail [email protected]

chipvantieuha

mấy hôm ức chế quá đang dùng VT đùng cái fix toàn bộ chuyển sang MoBi xài thì mới buổi sáng chiều fix lun, chuẩn bị làm hợp đồng câu cáp dây về xài cho bớt ức chế để mà còn sống qua tết

Thế túm lại là MCTD thì bị dis, bóp sau bao nhiều MB hay cũng 50MB như MIMAX vậy ?

Anh em cứ nghỉ chơi với Viettel và Mobi đi, chuyển hết sang Vina ...Tự khắc nó lại phải mở ra để câu khách thôi

Sydney

Bây giờ là ngày 30/1 rồi, giờ nếu đăng kí thì chẳng lẽ chỉ dùng đến cuối tháng hay nó tính lại cho mình 1 tháng ? Mình đăng ký 21/1/2013 vẫn bị trừ tiền 30k( gói SV) đầy đủ đây

Các chủ đề có liên quan khác