Các vấn đề liên quan đến tình trạng các gói cước 3G các nhà mạng, các lỗi phát sinh trong quá trình phá băng thông và các thảo luận liên quan các bạn post vào topic này nhé.

Tiêu chí: Thảo luận hòa bình, đóng góp, không gây war, không dùng từ ngữ thô tục và không vi phạm .

kumpie_xjkue

Đúng.Mình thấy mod này khá năng động.Mình cũng có ý kiến như các bạn trên là nên chia làm 3 nhóm:

+Viettel

+Mobi

+Vina

vì nếu không chia rõ như vậy rất dễ có tình trạng lộn xộn giữa các nhà mạng!

phan_vu32

các bạn dùng miu có thấy khi xem youtube 15s đầu tốc độ cao sau đó giảm về 30~32kb không?

Aldrik

thảo luận tập trung rồi gom tất cả cách phá gủi lên nhà mạng ấy cho nó fix,thế là toi ae,giống bên tinh te không ai dám post hack gì,post là gián điệp fix ngay

love_matrix

chuẩn rùi phải có riêng 1 topic như thế này để anh chị em cùng tham gia đóng góp ý kiến và cùng nhau trao đổi !

Celeste

Bạn nên chia các top riêng cho từng mạng. Đồng thời del tất cả các top nhảm về bw đi.

maiphuong250

bác nào cao thủ share cách phá bw vina đi ạ, thấy vina nó tường đồng vách sắt quá, trc giờ nghe vt mb thôi

thảo luận tập trung rồi gom tất cả cách phá gủi lên nhà mạng ấy cho nó fix,thế là toi ae,giống bên tinh te không ai dám post hack gì,post là gián điệp fix ngay Post hướng dẫn nhưng có thực hiện được hay không là tùy thuộc vào từng trường hợp cụ thể và việc chủ topic share cho ai cũng không công khai nên ai thành công, ai không thành công cũng không biết được.

karl_lion

Post hướng dẫn nhưng có thực hiện được hay không là tùy thuộc vào từng trường hợp cụ thể và việc chủ topic share cho ai cũng không công khai nên ai thành công, ai không thành công cũng không biết được. Sao tưởng vnzoom trước cấm share Phá bw nhà mạng mà Mod

shiroyuki_93

Sao tưởng vnzoom trước cấm share Phá bw nhà mạng mà Mod Vấn đề vẫn đang được BQT thảo luận bạn nhé.

muathu0507

Sao tưởng vnzoom trước cấm share Phá bw nhà mạng mà Mod cấm sao mà cấm được bác, cứ xem bên tinhte cấm vs làm gắt rồi giờ vẫn có top thôi, nhưng quy hoạch như này thuận tiện cho các biệt động nằm vùng quá nhỉ, hic

richkichau99

cấm sao mà cấm được bác, cứ xem bên tinhte cấm vs làm gắt rồi giờ vẫn có top thôi, nhưng quy hoạch như này thuận tiện cho các biệt động nằm vùng quá nhỉ, hic Cách share thì quay qua quay lại cũng có mấy cách thôi mà bạn, cơ bản nhà mạng cũng biết thôi, quy hoạch lại cho các bạn dễ tìm kiếm và thảo luận, lập bên ngoài tràn lan rối box và khó theo dõi. hi

phamquoc_huy90

Cách share thì quay qua quay lại cũng có mấy cách thôi mà bạn, cơ bản nhà mạng cũng biết thôi, quy hoạch lại cho các bạn dễ tìm kiếm và thảo luận, lập bên ngoài tràn lan rối box và khó theo dõi. hi vâng, có lẽ vậy mod sẽ nhàn hơn. mà bác mod nên treo thêm 1 câu nữa là chỉ share inbox, ưu tiên thành viên lâu năm ít bài viết vì đó là các thành phần im im để xài không sợ share lung tung.

àh, ngoài lề chút, em nhận ra bác mod này "nhắc nhở" e đây mà...thôi e không dám dài dòng ở đây nữa đâu, kẻo lại nhỡ mồm nhỡ miệng bị ban vì cái tội xì pam... mà bỏ dd luôn

Nói chung im ỉm thì vẫn như nhau thôi , bạn biết các nhà mạng cũng cả đống nhân viên trực internet suốt ngày nhỡ share phải nó thì gọi là

Các chủ đề có liên quan khác