lung.i3u_kut3

em mới hoc kì 1 thôi em yêu thích cntt nên đăng ký vào ngành này,nhưng mà em nhác quá các anh chị ơi.

Em đã nhận thức rất rõ,nhưng em lại ham chơi mặc dù em biết như vậy là không sai

Thế là thi cuối kì,tuần này thi môn C, tuần sau thi các môn còn lại,thế là làm hết các câu nhưng điểm TK lại có 2,5 thế là F

Lập trình C này là môn chuyên ngành của em ,mà em lại để tuột nó khỏi tầm tay.

Sắp tới mác lenin,vẽ kỹ thuật,toán huhu toàn mấy môn em chán học

Mỗi lần ngồi vào định học là bị cái PC nó cuốn hút,thế là khỏi học lun,mặc dù môn C này k khó chán quá

Anh chị nào vào chia sẻ cho em đỡ buồn với

Miquel

vứt PC ra xó đê. khi nào làm C thì dùng. Cứ đà này thì CNTT như chú k làm được gì đâu.

Cố lên đi.

utphuong_18

nếu bị vậy thì cố gắng các môn sau.đừng thấy học lại rùi chán, sinh viên mà ai mà chẳng học lại.

Nếu bạn học chuyên nghành lập trình mà lập trình cơ bản yếu thì mấy môn chuyên nghành sau hơi khó khăn đấy.

CỐ GẮNG LÊN NHÉ, HỌC MÀ CHƠI, CHƠI MÀ HỌC

Nói thì ai nói mà không được đã 1 ngàn lần tui tự hứa với bản thân là sẽ cố gắng sẽ không đâm đầu vào PC ^^ , tốt nhất là em nên bỏ dần dần , phải biết suy nghĩ và phải xác định vào thời điểm nào làm việc gì , phải làm bài tập trước cho xong rồi hả thư giàn nha , tập dần dần sẽ thành thói quen , phải quyết tâm mới được vì anh biết nếu kêu bỏ ngay việc đâm đầu vào PC là rất khó . Cố gắng lên nha , chúc em làm đươc và đạt kết quả tốt ở học kỳ sau . " Nói là phải làm " vd : nói làm bài là phải làm bài ngay , nhớ đó !!!

Wilmer

thôi cố gắng lên bạn.......đây mới chỉ là khởi đầu thui mà......cố gắng trong học kỳ sau là được

mrtugl

mình cũng học cntt, năm 2 rồi, mình cũng k thích lập trình( nên học chuyên ngành mạng), nhưng cũng phải cố cho qua mấy môn C, C++..., tình hình là chưa rớt môn nào, keke, sẽ cố gắng tiếp, bạn cũng nên cố gắng thôi, chứ học cntt lơ mơ là thất nghiệp liền

Các chủ đề có liên quan khác