Em muốn xem 2 phụ đề cùng một lúc thì phải làm thế nào hở các bác.

Em thử dùng KMP để xem nhưng nó không xem được. Chắc em dùng windows 8 nên thế

bác nào biết thì chỉ em với

Thank

a3_htk

phải có 1 sub cứng và một sub rời mới xem được 2 phụ đề cùng lúc

k.nhung86

Bạn chỉnh giống như trong hình là xem được 2 phụ đề nhé. Có thể KMP của bạn đang chọn trong cái khung màu đỏ nên không coi được 2 phụ đề

Chỉnh xong rồi muốn xem 2 phụ đề thì đầu tiên load phụ đề thứ 1 vào. sau đó chọn phụ đề/ngôn ngữ phụ đề/phụ đề 2/nạp phụ đề

yenbeckham

Bạn chỉnh giống như trong hình là xem được 2 phụ đề nhé. Có thể KMP của bạn đang chọn trong cái khung màu đỏ nên không coi được 2 phụ đề

Chỉnh xong rồi muốn xem 2 phụ đề thì đầu tiên load phụ đề thứ 1 vào. sau đó chọn phụ đề/ngôn ngữ phụ đề/phụ đề 2/nạp phụ đề

Eoforwic

Chỉnh xong rồi muốn xem 2 phụ đề thì đầu tiên load phụ đề thứ 1 vào. sau đó chọn phụ đề/ngôn ngữ phụ đề/phụ đề 2/nạp phụ đề chuẩn men đấy ạ! cao kiến

popy_to

Chỉnh xong rồi muốn xem 2 phụ đề thì đầu tiên load phụ đề thứ 1 vào. sau đó chọn phụ đề/ngôn ngữ phụ đề/phụ đề 2/nạp phụ đề chuẩn men đấy ạ! cao kiến

Trevor

Cách này VLC làm được không bạn?

Cách này VLC làm được không bạn?

nguoihung882000

Cách này VLC làm được không bạn? Mình cũng không biết nữa. Mình chủ yếu dùng KMP để xem phim thôi nên không tìm hiểu cái VLC

bebanhmy

Cách này VLC làm được không bạn? Mình cũng không biết nữa. Mình chủ yếu dùng KMP để xem phim thôi nên không tìm hiểu cái VLC

pt200089

vẫn hok đxc. huhuhu. Bạn làm theo cách như mình chưa mà không được. Tắt KMP rồi bật lại thử xem. Còn nếu không được nữa thì thử cách này . Bạn bật KMP xong bấm F2/chọn đặt lại cấu hình mặc định

vẫn hok đxc. huhuhu. Bạn làm theo cách như mình chưa mà không được. Tắt KMP rồi bật lại thử xem. Còn nếu không được nữa thì thử cách này . Bạn bật KMP xong bấm F2/chọn đặt lại cấu hình mặc định

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
F Xem 4 bộ phim cùng một lúc với VidLord 6.0.2 Thủ thuật tin học 6
L Hành động đi xem bói của người dân nội thành Hải Phòng hiện nay (Nghiên cứu trường hợp tại một địa đ Văn hóa, Xã hội 0
K Phân loại đất đai theo luật đất đai Việt Nam. Tìm hiểu một xã ngoại thành Hà Nội xem có bao nhiêu lo Luận văn Kinh tế 0
N Một trang web xem phim HD, Live TV cho bạn nào chưa biết ! InterNet 3
T Tình trạng ô nhiễm môi trường có thể xem là một vấn nạn của cả thế giới. Vì thế có nhận định rằng “ô Văn học 0
N Em thường xem các buổi ca nhạc trên sân khấu hoặc màn ảnh nhỏ. Em hay tả lại một ca sĩ đang biểu diễ Văn học thiếu nhi 0
A Xin hỏi khi xem xét một chứng từ kế toán thì tính hợp lệ, tính hợp pháp được hiểu như thế nào? Ví dụ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
A Hãy kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem. Văn học thiếu nhi 0
X Tôi đang xem BCTC của một công ty cổ phần A . Cuối năm 2006, A ký hợp đồng liên doanh thành lập Xí Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Hãy viết lại một tin thể thao em mới đọc được trên báo (hoặc nghe được, xem được trong các buổi phát Văn học thiếu nhi 0

Các chủ đề có liên quan khác