Zechariah

Có bác nào biết sử lý vụ này không giup em với.Vụ này em bị từ tháng trước rồi nhưng bị mất có 30k nên không để tâm.Nhưng tháng này mất gân 100k nên mới để ý là bọn VT nó bố láo.

Có gần chục tin nhắn đấu số tương tự nữa nhưng mình xóa đi rồi

bác nào biết cách sử lý giúp em với.Sim này từ trước đến giờ chỉ nắp vào dcom để vào mạng,không đăng ký dịch vụ,nhắn tin,gọi điện gì cả.

Tiện thể đăng lên để anh em chia vui cùng.Từ hôm 26 đến giờ bị bóp băng thông.Không làm ăn gì được,ngồi đọc báo cũng khó chịu chờ chục phút mới load xong 1 trang.Thế là vừa rồi bị nó trừ tiền bậy,ức chế nghịch cách hack băng thông.Cuối cùng trời không phụ người,nó thế này đây.Em ở Hải Dương

PS : Ai biết xử lý vụ trừ tiền giúp em với nhé.

d2v_kts

Bạn có dùng gói cước mạng hay dùng trả phí thôi ? Ngoài ra gói mimax nếu đến tháng không đủ tiền đăng ký gói cước thì nó sẽ tự động hủy dịch vụ đi .

Tin nhắn thì bạn không nên mở nó lên mà hãy xóa ngay lập tức nếu như các kí tự thư loằng ngoằng vì có thể sẽ bị mất cước chỉ cần đọc thôi , mình nhiều lần bị nhưng mà tài khoản chỉ có 0 đồng nên chả rõ nó bị sao nữa .

Còn hack thì chắc khu vực bạn chưa fix nhưng mà chắc khả năng sang năm sau sẽ bị .

Bạn có dùng gói cước mạng hay dùng trả phí thôi ? Ngoài ra gói mimax nếu đến tháng không đủ tiền đăng ký gói cước thì nó sẽ tự động hủy dịch vụ đi .

Tin nhắn thì bạn không nên mở nó lên mà hãy xóa ngay lập tức nếu như các kí tự thư loằng ngoằng vì có thể sẽ bị mất cước chỉ cần đọc thôi , mình nhiều lần bị nhưng mà tài khoản chỉ có 0 đồng nên chả rõ nó bị sao nữa .

Còn hack thì chắc khu vực bạn chưa fix nhưng mà chắc khả năng sang năm sau sẽ bị .

gifts_for_nemo

cậu có đăng kí gói cước của vt không

xài bừa nó lột banh xác luôn

mua sim khác luôn cho rồi

starla1774

các bạn cho em hỏi mctd thì 200mb bị dis

còn mimax thì 50mb à ?

mctd đăng ký thế nào ? sim sv có ít tiền đi không ?

còn mimax thì 50mb à ?

mctd đăng ký thế nào ? sim sv có ít tiền đi không ?

còn mimax thì 50mb à ?

mctd đăng ký thế nào ? sim sv có ít tiền đi không ? MCTĐ thì soạn : o Đăngký: DKTD gửi 191

o Hủy :HUYTD gửi 191

1 tháng thì cứ hết 120k thôi . Giống mimax thì hết 40k hay sv thì 20k

Thông tin chi tiết gói cước MCTĐ bạn có thể lên đây :

Clintwood

vớ được là Inbox nhìn cho kỹ là chủ bài mới dowload được có hơn 14M thì làm sao mà Diss được , thấy thế là cắm đầu vào Inbox

thiensu408

đuoc la ngon rồi, hôm mấy hôm nay tốc độ sfeed đo được chỉ có lên được 2,5m nhưng mà cũng tẹc liên tục.

Bạn cho mình xin cách hack nhé.thanks

tueny_cc

Mình dùng gói Mimax,không làm gi ca ngoài việc đăng ký Mimax,tin nhắn kia hiên lên minh cũng không đọc nhưng nó vẫn trừ 10k 1 tin.

Vẫn chưa tìn được câu trả lời mình cần,nhưng dù sao vẫn thank các bạn giúp đỡ.
vớ được là Inbox nhìn cho kỹ là chủ bài mới dowload được có hơn 14M thì làm sao mà Diss được , thấy thế là cắm đầu vào Inbox Không nhìn thấy ở mục hằng ngày down được hơn 200mb rồi à.

Anhr mới ra lò nhéngày ở IDM,dcom báo tải về 5G rồi nhé.)

@ All : Sáng mai mà mình vẫn hack được, các bạn mà vẫn chưa thì comment ở đây mình chỉ cách cho,vẫn chỉ là thủ công thêm vài công đoạn thôi.

Tiện thể báo luôn cho anh em hi vong là thằng bạn mình ở Đê La thành Hà Nội hack thành công luôn .Hiện giờ tỉ lệ đang là 100% thành công.(3 người,mình và 2 thằng bạn HD,HN)

thien_tinh_nho

cái này gọi đến viettel bảo nó check và hướng dẫn khắc phục cho bạn, cách đó là nhanh và hiệu quả nhất

Các chủ đề có liên quan khác