truongdepzai00

Tối qua ngày 28/01/2013 mình vẫn sài vèo vèo....download là như đạn....500-600/Kps không à...còn hôm nay nó bóp xuống còn 15kps chậm như rùa ngàn năm vậy đó....a em nào biết bóp béo a vt thì cho mình ý kiến tham khảo với...Mình ở Cần Thơ.

PS: không post những bài cũ nghe...bài cũ bị mấy thằng VT nó sờ gáy rồi.

Enrico

Ôi trời .tui còn muốn nó thả băng thông không được ..... mạng đã giẻ rách rồi mà ông lại còn đòi BÓP tiếp

Ôi trời .tui còn muốn nó thả băng thông không được ..... mạng đã giẻ rách rồi mà ông lại còn đòi BÓP tiếp

Digon

o Kon Tum nó đang fix lỗi nè... lúc 10h thì fix phá bằng thông 2G -3G... lúc 11h nó fix khi chuyển mạng thì Diconect luôn..

Hee... cảm giác thật đã.... nhờ nó bóp mà băng thông download đã quá... Kéo toàn maxx...

be_xjnh_style

o Kon Tum nó đang fix lỗi nè... lúc 10h thì fix phá bằng thông 2G -3G... lúc 11h nó fix khi chuyển mạng thì Diconect luôn..

Hee... cảm giác thật đã.... nhờ nó bóp mà băng thông download đã quá... Kéo toàn maxx...

katcat_vn1986

bạn muốn bóp vịt teo thì gọi lên tổng đài nói nó em muốn bóp nữa là oke, muốn thả k được giờ lại muốn bóp.

Vãi đạn cái tit

Beavis

bạn muốn bóp vịt teo thì gọi lên tổng đài nói nó em muốn bóp nữa là oke, muốn thả k được giờ lại muốn bóp.

Vãi đạn cái tit

Henwas

bác muốn bóp cái j của vt hả bác? nhân viên vt chăng? coi chừng đi tù à nha

Các chủ đề có liên quan khác