Thế là đi toi rồi ak Miền Nam lại chung vui đón Tết với 2 miền còn lại. Tình hình loạn lạc thế này có tìm ra cách phá cũng chả ai dám share rồi

Ai bảo share mọi lúc mọi nơi...lại còn làm cả video public trêm Utube nữa...May là mình ở HN nên cũng chưa được nếm mùi m-wap2 nên fix hay không cũng không liên quan

dùng gói h thấp điểm chỉ đk được trên sim 3g thui phải không bạn?

không bạn, bạn có thể mua sim hòa mạng fast connect hay soạn tin nhắn chuyển sang gói cước fast connect rồi đăng ký dịch vụ gói giờ thấp điểm , tốc độ không giới hạn luôn là 7.2 mb/s

bạn có thể lên trang chủ nhà mạng tìm cách thức như thế nào cho rõ gói cước

mình dùng cả tháng rồi 1h sáng tới 6h sáng thì dùng gói giờ thấp điểm OP. QUA GIỜ ĐÓ THÌ NÓ TÍNH THEO GÓI CƠ BẢN TỨC LÀ TIỀN TỨC NÀO THÌ NÓ TRỪ TỪNG ĐÓ

QUA 6H SÁNG THÌ MÌNH CHUYỂN SANG SANG SIM GÓI MIU CHO RẺ

viettel nó cho hack, được 50mb là dis. có cách để qua cái trò này nhưng không ổn định lắm, cũng chả dám share vì không phải ai cũng làm được lại gạch đá tùm lum, gặp phải bác nào nằm vùng lại fix mất.

si.roho

các bác nên chuyển sang gói FCU đi 120k (mua lúc khuyến mãi, tính ra còn 80k) có gì nó bóp lại còn 512k, nghe nhạc đọc báo hồn nhiên vô tư luôn :-

Ai hỏi mình có cách hack 3G viettel ko? mình sẽ trả lời là có.

Thế có bị Dis không? mình trả lời là không...

Tại sao? Vì tui không hack mạng mà hack USB chỉ nhận sóng HSPA.. thế có share không!!

Câu trả lời là không? Hiii.. mình đang dùng 1 cách hack mạng mà lỗi này giông như là usb chứ không phỉ viettel... có lẽ no sẽ không fix được..

Công nhận anh em nhà mạng viettel năm vùng ghê quá.. vừa mới nói ở Kon Tum nó thả tự do thoải mái.. 20 phút sau nó fix liền... đành đèm cách của mình xưa nay dùng ra hack... nhờ nó fix mà mạng mạnh và đỡ lag hơn hẳn...

nonlimit

mình đang dùng 3g mimax viettel và không bị bóp, không quan tâm minh vừa nhận được tin là nhà mạng Viettel sẽ fixx và không thả băng thông nữa... chậm nhất là đến hết ngày 30,31/12 này..

Bạn cứ mừng đi.. mình đoán tầm đến tối là đến chổ mạng thui...

angle_blue106

mình ở làng Đại học vẫn chưa bị fix vùng chủ top chắc bị gì ấy thế là quy luôn cho cả Miền Nam luôn. thật vãi

Demasone

các thím cứ rống lên như thế thì nhà mạng nó không muốn cũng phải nghe , thím nào giả câm giả điếc được càng tốt , còn lắm thằng quá nguy hiểm up luôn 1 mv lên yoube , ngu hết đỡ nổi !

Các chủ đề có liên quan khác