winthang54

và rồi 8h sáng nay, mobi đã fix lun miền Nam. Chúc mừng cho những thành phần nguy hiểm, các bạn đã chứng tỏ được mình nguy hiểm đến mức nào, thật đáng khâm phục. Ngửa mõm đi xin ng khác, rùi cũng ngửa mõm để loè thiên hạ. Mấy bác có điều kiện, vâng , em biết, còn tụi em - vâng, sinh viên ngoại tỉnh nên đêk có điều kiện mới phải lao vào trò này. Và bây h lại phải tiếp tục như thế này !!

Hajzzz....

SU_NGUYEN

Fix rồi à, nhưng mà Mobifone nó bóp còn 256kbps/s còn Viettel nó bóp còn 128kbps/s mỡi hài chứ, đã thế Viettel lại còn tính thêm 10k duy trì 3G.

Nếu không phá bóp băng thông thì xem ra mobifone vẫn tốt hơn viettel đấy

Chú Vina đứng ngoài cuộc chiến băng thông, mặc kệ bọn mobi và viettel ...

bacbinhcity

Fix rồi à, nhưng mà Mobifone nó bóp còn 256kbps/s còn Viettel nó bóp còn 128kbps/s mỡi hài chứ, đã thế Viettel lại còn tính thêm 10k duy trì 3G.

Nếu không phá bóp băng thông thì xem ra mobifone vẫn tốt hơn viettel đấy

Chú Vina đứng ngoài cuộc chiến băng thông, mặc kệ bọn mobi và viettel ... chuẩn

bac có tool mới chưa

mà tool cũ của vt ấy tuẹ phá lại có nhanh không bác

khoảng bao nhiêu giây ? e đag dùng cái khác của bác

tốc độ phá lại hơi lâu

Dave

thì các bạn phải xài 2g quanh năm cũng đâu tới mức phải khóc đâu bác nhỉ

chipvantieuha

ông mobi cũng ác thiệt,sắp tết mở để anh em được nhờ chút,đằng này không cho thở luôn,sang bác tel vượt bw đỡ hơn không ta?

tyt_leng

fix miền bắc thì sớm muộn cũng đến miền nam thôi chẳng lẽ nó thả riêng miền nam

Larenzo

tui thì không khóc vì đã có wifi chùa cáp quang quán cafe cạnh nhà chũa cháy chỉ tội một số anh xài 2g thôi bác nói như đúng rồi, thế mà mấy topic share phá BW vẫn có mặt bác đều đều nhỉ

share mình với [email protected]

kissofwindxxi

xin để xài 3g khi đi ra khỏi nhà thôi bạn mà cách nào cũng fix cả rùi t ở SG vậy thì đừng nói tội mấy anh xài 2G bác cũng có lúc phải rơi vào cùng đó thui ^^

dùng gói giờ thấp điểm đi các bạn

gói dịch vụ giờ thấp điểm từ 1h sáng tới 6h sáng

1 tuần là 30k : 1 tháng 100k( thuê bao trả trước)

còn thuê bao trả sau thỉ rẻ hơn 1 tuần 20k ,1 tháng :60k (+ 15k ) thì phải

mình dùng gói trả trước giờ thấp điểm 100k 1 tháng tốc độ không giới hạn 7.2 mb/s

các bạn cứ khoái miu hoài

Các chủ đề có liên quan khác