frigidmoon

mình xài MCTD mở băng thông từ đầu tháng tưởng là VT nâng cấp cho ae xài lun ai dè tối lên là bị fix, làm bằng thủ vông thì kết nối không được bác nào biết cách chỉ em với!!!!!

Ely

Mình ở HN này vẫn đang bị fix! Chuyển qua 3g là dis mạng luôn còn qua 3g là không connect Bác thử cách em xem thế nào , lúc gần kết nối bác rút nhanh usb và cắm lại ngay , xem sóng có nhảy sang 3G ko.

hôm qua đang còn dc giờ làm k được nản Bạn thử test cách mình xem

thông báo là miền bắc hà nội bì fix rồi! em dính 20mb là bay rồi các thím à Hôm qua mình cũng bị sáng nay loay hoay sao lại được ^^

dùng cả tháng nay chưa bị sao, 1m/s ầm ầm Hôm qua fix bác ơi , mà 1MB/s bác dùng cái gì thế , em nghe thấy rét

mới bị ngắt tối wa tới giờ vẫn chưa khắc phục được! dùng hết mọi cách rồi! có ai pro giup mình với! Bác thử cách em chưa không thì dùng mấy cái soft xem có được ko

ở đâu mà đã vậy

ngày 25 bị fix .. Em ở miền bắc bác ơi , yên tâm em không ở vùng núi , em ở vùng nước ^^ , mà khai ra lại fix thì tèo

Guyon

20mb là lại fix nản............................................. ...............

smjle_sad73

download được 1 tí là bị bóp ah, tình trạng từ khuya hôm qua tới nay, vẫn đang vật vả với 1,5GB dữ liệu chưa download xong

Dyfed

20mb là lại fix nản............................................. ............... vào RUN gõ cái này coi ok k?

ping google.com -t

vào RUN gõ cái này coi ok k?

ping google.com -t gõ xong cứ để đấy hay tắt đi bạn...................................

sweet_love_nna

Em ở miền bắc bác ơi , yên tâm em không ở vùng núi , em ở vùng nước ^^ , mà khai ra lại fix thì tèo chắc từ từ cũng thông ...tết mà k thông thì ôm show

Cale

giữ nguyên hiện trường Cái này để ping xem mạng có thông không mà bạn, ping google.com -t là ping liên tục mà, có giúp gì cho việc bóp đâu nhỉ?

giữ nguyên hiện trường Cái này để ping xem mạng có thông không mà bạn, ping google.com -t là ping liên tục mà, có giúp gì cho việc bóp đâu nhỉ?

niemtinnoiay89

Thật k bác, hôm qua tự dưng bị vt bóp nên lại chuyển qua mobi nhưng vẫn chưa có cách gói miu, để tí bỏ sim vt lại xem sao.

tranminhtrungvn

k được rồi bác ơi viêtel nó vẫn bóp t-rym e như thường mình cũng bóp nhưng vẫn nghe nhạc với youtube bình thường

bạn dùng ATDC nào

mình dùng cái này nè

(novirus nhé)

goodnight_8x

Chính xác là 160mb là bị bóp ấy, thử 2 file 200mb thì thấy vậy, không biết ae thì sao? nếu vậy chịu cực ngắt kết nối vài lần vậy

Các chủ đề có liên quan khác