Lathrop

mình được mở băng thông từ đầu tháng rồi ý Mới tối qua bị fix bác à

được khoảng 200Mb là tèo. Em vẫn vi vu bình thường bác à , sáng nay down mấy cái clip > 1GB rồi có sao đâu ạ

quay lại vịt teo là bờ , mình cũng đang vi vu, lâu rồi k được xem yeutobe, hôm nay ngồi xem với chất lượng HD cho nó máu Bác giống ý em đấy :x

dùng 2 tháng nay chưa bị fix nhá Chỗ bác ở đâu em không biết chỗ em mới fix tối qua xong ạ , có bác nào ở HN không nhỉ , lên tiếng xem HN có ok không ạ

Darron

mình được mở băng thông từ đầu tháng rồi ý Mới tối qua bị fix bác à

được khoảng 200Mb là tèo. Em vẫn vi vu bình thường bác à , sáng nay down mấy cái clip > 1GB rồi có sao đâu ạ

quay lại vịt teo là bờ , mình cũng đang vi vu, lâu rồi k được xem yeutobe, hôm nay ngồi xem với chất lượng HD cho nó máu Bác giống ý em đấy :x

dùng 2 tháng nay chưa bị fix nhá Chỗ bác ở đâu em không biết chỗ em mới fix tối qua xong ạ , có bác nào ở HN không nhỉ , lên tiếng xem HN có ok không ạ

katty2012000

Mình ở HN này vẫn đang bị fix! Chuyển qua 3g là dis mạng luôn còn qua 3g là không connect

Holden

thông báo là miền bắc hà nội bì fix rồi! em dính 20mb là bay rồi các thím à

toghetay2005

mới bị ngắt tối wa tới giờ vẫn chưa khắc phục được! dùng hết mọi cách rồi! có ai pro giup mình với!

doanthehiep85

mới bị ngắt tối wa tới giờ vẫn chưa khắc phục được! dùng hết mọi cách rồi! có ai pro giup mình với!

gainhaque

Không làm được thì tốt nhất là nên nạp tiền chạy tiết hay kéo mạng dây.

Dyfed

dùng cả tháng nay chưa bị sao, 1m/s ầm ầm nghe trong gió có tiếng gì lạnh lạnh

dù gì cung xem được youtube @@

Các chủ đề có liên quan khác