Igasho

Ko lằng nhằng nhiều cho mệt , show ảnh cho anh em đây , tẩy chay thằng mobi đi anh em quay lại với viettel thôi

Viettel lại ngon nhé em không phải PR bên viettel đâu AE yên tâm , nhìn ảnh + ngày giờ nha mọi người

Update cách làm : AE cứ làm cách thủ công đến lúc connect đoạn cuối AE nhanh tay rút 3G và cắm lại cùng 1 lúc cho mất sóng nhé sau khi cắm lại làm lại thủ công là ok.Đã test ở miền bắc nhé ^^ , AE nào làm được thank cái nhé.

Mấy bác đừng đáp gạch đá nhé ,em làm được thì em share bác nào không làm như hướng dẫn mà không được có thể ở chỗ bác chưa mở ạ

Bác làm cách nào thế hay cứ kết nối bt ,ở chỗ e vẫn bị bóp chắc tẩy chay VT thôi quay lại Mobi còn được nghe nhạc

Generosb

Em làm cách thủ công bác ơi + với ngắt đi ngắt lại ^^ , bác thử xem giờ em đang vi vu rồi

longcula

Update cách làm ở page 1 nhé , up cho mọi người cùng dùng giấu làm quái gì , nó sửa thì AE về mạng dây

Em làm cách thủ công bác ơi + với ngắt đi ngắt lại ^^ , bác thử xem giờ em đang vi vu rồi cách thủ công là thế nào thế ,từ trước toàn dùng MIU

paul_phong

cách thủ công là thế nào thế ,từ trước toàn dùng MIU Là cách chuyển 2G > 3G đấy bác ở diễn đàn mình nói nhiều rồi ạ

nhưng mấy trục mb lại bị dis bác ạ Bác vào run gõ ping google.com -t là ok ạ

aloha_296

quay lại vịt teo là bờ , mình cũng đang vi vu, lâu rồi k được xem yeutobe, hôm nay ngồi xem với chất lượng HD cho nó máu

Các chủ đề có liên quan khác