djnhthang_kute

tình trạng

đã bao giờ Iphone của bạn sài pin đến hết rồi tự tắt, sau đó bạn cắm vào sạc vào chờ tới hơn 30 phút rồi hốt hoảng pin không lên tẹo nào với biểu tượng tia sét và cục pin cạn đỏ chờ cả tiếng đồng hồ mà không vào sạc, pin không lên

cách khắc phục thành công 100%:

- bạn cắm sạc iphone vào nguồn điện 220v hay cắm vào laptop thông qua cổng USB cho xuất hiện biểu tượng tia sét và cục pin cạn đỏ, sau đó giữ phím HOME + POWER khoảng 1 phút cho tắt cái biểu tượng tia sét và cục pin cạn đỏ (MÀN HÌNH GIỜ LÀ ĐEN) chờ khoảng 15 - 20 phút lâu hơn tí càng tốt rồi bật nút nguồn lên (quả táo xuất hiện) ^^! chúc bạn thành công

hoangnhuly05

cái này có gì đâu mà lập topic ghê thê????

mình củng bị tình trạng này rồi,hết pin thì xạc thôi,chứ có bí quyết cái gì đâu mà chia sẽ.

bó tay.com

mình củng bị tình trạng này rồi,hết pin thì xạc thôi,chứ có bí quyết cái gì đâu mà chia sẽ.

bó tay.com thế mình mới chia sẽ trong phần "tin học căn bản" bạn à, dành cho những người newbie như mình, khi mới sài ai cũng bỡ ngỡ. Bạn biết rồi còn người mới sài thì không biết. chia sẽ cái mình biết cho người chưa biết. Lên diễn đàn khác có câu hỏi như vầy nên mình post bài thui

Phillip

bó tay.com

bó tay.com thế mình mới chia sẽ trong phần "tin học căn bản" bạn à, dành cho những người newbie như mình, khi mới sài ai cũng bỡ ngỡ. Bạn biết rồi còn người mới sài thì không biết. chia sẽ cái mình biết cho người chưa biết. Lên diễn đàn khác có câu hỏi như vầy nên mình post bài thui

khungdien_a17

sao pin của mình lúc lên lúc xuống nhỉ,tự nhiên xuống 0 % rồi tắt máy,giúp mình với

vit_tiny

sao pin của mình lúc lên lúc xuống nhỉ,tự nhiên xuống 0 % rồi tắt máy,giúp mình với

Hoireabard

Haizzz! Những bạn mới sẽ chẳng biết cái vụ giữ để tắt xong để 15-20 phút đâu!

Chứ hết pin mà sạc thì nói làm gì, cắm sạc mãi mà nó không vào mới phải nói chứ!

bó tay.com

Haizzz! Những bạn mới sẽ chẳng biết cái vụ giữ để tắt xong để 15-20 phút đâu!

Chứ hết pin mà sạc thì nói làm gì, cắm sạc mãi mà nó không vào mới phải nói chứ!

bó tay.com

Các chủ đề có liên quan khác