Khi đăng nhập vào Fshae.vn e bị lỗi sau.
Dù đã đánh đúng Captcha.

[url=http://www.upanh.com/loi_khi_dang_nhap_fshare.vn_upanh/v/3vkafnej2iv.htm][/url]

Các cao thủ nào biết lỗi này chỉ giúp e với.

Thanks nhiều.

dragonle_07

Cái này mình gặp rồi, thường thì gõ đúng catcha là vô

Không thì thử fake ip thử xem, đảm bảo hết bị

pe_fuc_map

Bạn cứ nhập captcha rồi vào bình thường thôi ,đánh đúng captcha thì sao lại không được ,mấy hnay mình bị suốt !

cutie_fowl

Mình đã bấm đúng captcha, bấm request access vẫn quay lại như cũ. Không được nên mình mới hỏi mà.!

heobuheobu_9999

Ờ chắc ip bị rơi vào tay của đám nào nó xài để DDOS đây mà thế cho nên mới bị giới hạn truy cập kiểu đó.

quét trojan, malware đi, đợi lúc khác hãy vào

manhtu.info

bạn thử clear cookies rồi vào lại xem có được không Mình dùng Chrome clear như thế nào vậy bạn?

air_walk_boy_13

Ờ chắc ip bị rơi vào tay của đám nào nó xài để DDOS đây mà thế cho nên mới bị giới hạn truy cập kiểu đó.

quét trojan, malware đi, đợi lúc khác hãy vào

tracych0u90

quét trojan, malware đi, đợi lúc khác hãy vào Đã quét bằng Kaspersky bản quyền không phát hiện được trojan hay malware bạn à.

Ullock

quét trojan, malware đi, đợi lúc khác hãy vào Đã quét bằng Kaspersky bản quyền không phát hiện được trojan hay malware bạn à.

Các chủ đề có liên quan khác