sanacpn_vui

Trước kia muốn download video clip từ Youtube thì mình vẫn dùng IDM

Nhưng bây giờ Youtube đã ngăn trở việc đó bằng cách chia nhỏ đoạn Clip ra thành nhiều phần nhỏ

Nếu Download các phần nhỏ và ghép lại thì cũng không thể phát được trên FLV player hay Window media player classic

( Cho dù máy tính có cài bộ K-lite Codec pack )

Cao thủ nào có thể bày cách download clip từ Youtube

Xin đa tạ!

có một số video nó khóa tình năng download rồi,còn lại là download thì download là ok hết nếu không download thì phải xem lại idm nhá>>>><<<<<

lop129hht

1 thông tin quá hay, bạn coi lại phải không chứ có khi nào 320, 720, flv, mp4,...các loại nhưng cũng vẫn là video đó.

Up video đó lên đây để mình xem 1 thông tin vô cùng mới này nào

nam77trung

Giờ mới nghe thông tin này, mới down lúc tối trên Youtube bình thường mà bạn xem lại IDM thử

Freddy

Trước kia muốn download video clip từ Youtube thì mình vẫn dùng IDM

Nhưng bây giờ Youtube đã ngăn trở việc đó bằng cách chia nhỏ đoạn Clip ra thành nhiều phần nhỏ

Nếu Download các phần nhỏ và ghép lại thì cũng không thể phát được trên FLV player hay Window media player classic

( Cho dù máy tính có cài bộ K-lite Codec pack )

Cao thủ nào có thể bày cách download clip từ Youtube

Xin đa tạ! ủa lạ vậy, bạn có thể cho mình link xem thử được không...

happylife8884

hihi mình vẫn dùng flugin savefrom.nat của opera dơn ầm ầm ,ah IDM dạo này không chịu bắt link của youube nữa rồi

bi_rain_hot_boy

Ờ youtube mới đưa vào sử dụng định dạng video mới là WebM, mà nói vậy chứ klite codec mà k chơi dc thì hơi bị lạ đấy =)

IDM thì mình vẫn bắt link như bình thường, bạn coi lai klite và idm đã là bản mới nhất chưa nhé vì mới đây youtube thay đổi cơ cấu, ai xài idm dưới ver 6.14 Build 3 thì có nguy cơ k bắt dc link (6.14 Build 3 ra chỉ đễ fix việc download từ youtube thôi đấy =) ). K tin thì đọc change log nhé

Với lại vấn đề của bạn lạ qúa, trăm nghe k = 1 thấy, bạn có thể đưa link cái clip đó lên đây cho anh em cùng trải nghiệm dc không ?

Các chủ đề có liên quan khác