pui_tei_pe281

1. Sau khi cài đặt xong bạn vào đường dẫn sau: "C:\Program Files\Common Files\microsoft shared\OFFICE12\Office Setup Controller\Proof.en" xóa file "Proof.en"

2. Tiếp tục vào Registry bằng cách: Start --> Run --> gõ regedit --> OK và đi theo đường dẫn này: HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Office\12.0\ Registration\{91120000-002F-0000-0000-0000000FF1CE} nhìn sang khung bên phải, tìm và xóa 2 Subkey: "DigitalProductID" và "ProductID" --> đóng Registry lại.

3. Khởi động 1 trong các chương trình trong bộ Office vừa cài. Chúng ta sẽ thấy kết quả...................

don gian 3 buoc thang MS bó tay

em test 3 thang chang thay block

em dung tay thui tool lỡ dính em virus thì khổ

Dack

Cách này tìm đâu ra vậy bạn..tự mò à..Mình dùng Tool cũng tầm 10s thôi

Kasia

theo mình dc pjk là chủ thớt đang sử dụng office 2007. các phiên bản khác thì nó hơi khác chút ở trong registry.

cách này cũng hay!

Thoraldtun

theo mình dc pjk là chủ thớt đang sử dụng office 2007. các phiên bản khác thì nó hơi khác chút ở trong registry.

cách này cũng hay! Chắc không phải 2007 đâu, mình xài 2007 không có file như trên

kem_blue

Cái này liệu có làm được không, {91120000-002F-0000-0000-0000000FF1CE} rất nhiều key muốn kiếm không phải chuyện đễ, mà mình nghĩ mõi bản sẽ có key khac nhau, chứ không lẽ chỉ có một cái này!

Rất hay , lần đầu biết tới Cr-ack office mà chỉnh regedit đó @@ mỗi bản office khác nhau sẽ khác nhau về nhiều thứ , thì mỗi ng` nên tự tiùm hiu~ xem bản mình Cr-ack thế nào và up lên thuj @@

doichomotmuahoa

Hôm bữa cài office 2007 em cũng mò bậy bạ del vài cai trong registry

Giờ xài không thấy hỏi active

HÌnh như xóa giống trên

Thế mình xác nhận là nó thành công nghé mọi người cứ thực hiện theo
Đã Test

Tyrone

2003 thì bác kiếm bản rút gọn mà xài không thì kiếm 2007 hay 2010 Cr-ack như trên thì ok

cái Cr-ack kia em mò mãi mới ra up lên anh em tham khảo hehe

Koen

con block hả bac xem lại coi em cài dc hơn 3 thang nay ma co sao đâu vẫn ngon ơ

Các chủ đề có liên quan khác