Misu

tình hình là mình mới mua cái đĩa

Norton Ghost 15.0 nhưng mình không biết làm sao để vào ghost.

mấy bác pro giúp em tí nha

Devery

xem phải cái này ko

Mình dùng norton ghost trong hiren thôi bạn co thể nói đơn giản hơn dc ko.

vd khi bỏ dĩa vào để vào ghost thì mình nên vào đâu.

pro_m150

bạn tìm video hướng dẫn ghost ấy. chứ nói qua đây so vs lên đấy đọc cũng vậy.máu thì ghost bừa đi, bị sao vài lần là biết hết ấy mà. nếu không tự tin thì tìm ai biết ghost bảo họ hướng dẫn.

buomtrang6988

mình cũng đang có cùng thắc mắc với chủ thớt, theo mình nghĩ là chủ thớt đang muốn tìm bản ghost 15.0 ở trong Dos như những bản ghost trước đây (như ghost 11.5 chẳng hạn) chứ không phải ghost trong Win. Mình thấy trên mạng hiện nay chưa có ai làm lại bản ghost 15.0 để ghost được trong Dos cả, search mấy trang nước ngoài thấy cũng nói gì gì đó mà không hiểu. Thích ghost trong dos hơn vì tiện lợi, còn ghost trong windows thì nhiều chức năng quá mà chả mấy khi dùng đến cả. Chắc phải chờ cao nhân nào đó làm lại bản ghost 15.0 trong Dos thì mới dùng thôi. Chừ cứ dùng Ghost bản cũ đã.

Lên GG mà search hướng dẫn ghost bằng hình ảnh hay video. lên GG thì toàn search ra bản cũ thôi bạn à, 15.0 chưa ai bày cách ghost trong dos bằng hình ảnh hay video chi hết.

Caine

mình cũng đang có cùng thắc mắc với chủ thớt, theo mình nghĩ là chủ thớt đang muốn tìm bản ghost 15.0 ở trong Dos như những bản ghost trước đây (như ghost 11.5 chẳng hạn) chứ không phải ghost trong Win. Mình thấy trên mạng hiện nay chưa có ai làm lại bản ghost 15.0 để ghost được trong Dos cả, search mấy trang nước ngoài thấy cũng nói gì gì đó mà không hiểu. Thích ghost trong dos hơn vì tiện lợi, còn ghost trong windows thì nhiều chức năng quá mà chả mấy khi dùng đến cả. Chắc phải chờ cao nhân nào đó làm lại bản ghost 15.0 trong Dos thì mới dùng thôi. Chừ cứ dùng Ghost bản cũ đã. bạn này cũng cùng ý nghĩ như mình

Stanwick

dùng ghost 11.5 trong hiren không ghost được ah hay bị lỗi gì ghost minh dung binh thương, nhưng minh muôn hỏi về bản 15.0 để biết thêm

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H [Hỏi-Đáp] Ban nao chi dum minh voi??????? Kêu gọi đầu tư, hợp tác khởi nghiệp 0
D Hoàn thiện kế toán nguyên vật liệu tại Chi nhánh Viettel Nghệ An Kế toán & Kiểm toán 0
D Các yếu tố ảnh hưởng tới sự sẵn lòng chi trả cho dịch vụ quản lý vận hành chung cư trên địa bàn Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
D Thực trạng chất lượng tín dụng tại eximbank chi nhánh hà nội Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao hiệu quả cho vay ngắn hạn tại Ngân hàng Thương mại Cổ phần Việt Á chi nhánh Bình Dương Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao thực hiện thủ tục Hải quan điện tử tại Chi cục Hải quan Gia Thụy Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao chất lượng thủ tục Hải quan điện tử tại Chi cục Hải quan cửa khẩu cảng Hải Phòng khu vực 3 Luận văn Kinh tế 0
D Giải pháp hạn chế rủi ro trong việc luân chuyển chứng từ thu, chi tiền đối với khách hàng tại Ngân hàng Sacombank Luận văn Kinh tế 0
D Thực trạng hoạt động thẻ tín dụng tại Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín – Chi nhánh Bình Dương Luận văn Kinh tế 0
D Thực trạng hoạt động cho vay tiêu dùng tại Ngân hàng Thương mại Cổ phần Việt Á Chi nhánh Bình Dương Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác