Tình hình là em có 1 file phim .VOB có dung lượng 7.1GB em chép bằng NERO 11 thì nó báo lỗi đĩa không đủ dung lượng cần để ghi. Giờ em muốn chép theo kiểu giống mấy người bán đĩa kiểu như chép thành 2 đĩa DVD khi xem xong đĩa 1 thì bỏ ra xem tiếp dĩa 2. Em gà mò cả ngày trời không được nên em post lên đây nhờ các cao thủ tiền bối giúp đỡ em .

Các bro nào định bảo em ra mua cái đĩa DVD9 DL dung lượng 8,5GB thì cho em xin nha.

Thứ 1 : máy em không hỗ trợ ghi dạng đó

Thứ 2 : không biết cái đầu đĩa cùi bắp nhà em có xem được hay không.

hoangyen_tyt91

cắt ra làm 2 thì bỏ vô đầu đĩa xem được không bạn ? T_T duoc chu ban,ban cat ra lam hai roi lay hai phan do ghi ra 2 dia,coi het dia 1 thi bo dia 2 vao coi,phim ma dau phai nhu game dau ma so doc không dc

ndanha

cắt ra làm 2 thì bỏ vô đầu đĩa xem được không bạn ? T_T duoc chu ban,ban cat ra lam hai roi lay hai phan do ghi ra 2 dia,coi het dia 1 thi bo dia 2 vao coi,phim ma dau phai nhu game dau ma so doc không dc

Wetherly

đi mua cái DVD9 - 8,5 Gb cho nhanh . cha ni không nghe ban nói ha:"Các bro nào định bảo em ra mua cái đĩa DVD9 DL dung lượng 8,5GB thì cho em xin nha."

hoitamkiengiang

đi mua cái DVD9 - 8,5 Gb cho nhanh . cha ni không nghe ban nói ha:"Các bro nào định bảo em ra mua cái đĩa DVD9 DL dung lượng 8,5GB thì cho em xin nha."

a_1

Dĩ nhiên là được. Với đk là 2 file .vob của bạn phải như 2 file .vob thông thường

Các chủ đề có liên quan khác