các bạn giúp mình với

tình hình là lần trước dùng vẫn bt,đến khi bung ghost xong,thì màn hình có hiện tượng giảm độ sáng khi đang chiếu những cảnh tối(nhiều màu đen) ví dụ như e xem phim,cảnh sáng ngoài trời thì không sao,nhưng vào những cảnh tối,thiếu sáng..thì màn hình từ từ tối lại.lúc đấy phải thu nhỏ cửa sổ để thấy cái destop màu sáng,màn hình lại sáng lại bt

mình nghĩ có chế độ cài đặt j đấy,nhưng tìm mãi không ra,vì máy mình là máy bàn

sau đó mình nghĩ do win.mình lại down bản ghost khác,bung xong,hiện tượng trên vẫn không hết

ko biết có phải do vga không nữa..

các cao nhân giúp mình vs nhé

PC bạn có phím điều chỉnh độ sáng không?bạn thử điều chỉnh lại xem

chỉnh lại dộ sáng thôi mà. . .có j` đâu

2 bạn không đọc kĩ những j mình viết àvấn đề không phải là lúc nào cũng tối,mà nó chỉ tối khi màn hình có nhiều màu đen

phím mình không có nút điều chỉnh độ sáng,nhưng màn hình thì có,và mình không chỉnh j cả.mình đã ấn nút AUTO

Ferrill

PC bạn có phím điều chỉnh độ sáng không?bạn thử điều chỉnh lại xem

chỉnh lại dộ sáng thôi mà. . .có j` đâu

2 bạn không đọc kĩ những j mình viết àvấn đề không phải là lúc nào cũng tối,mà nó chỉ tối khi màn hình có nhiều màu đen

phím mình không có nút điều chỉnh độ sáng,nhưng màn hình thì có,và mình không chỉnh j cả.mình đã ấn nút AUTO

Caddaric

bạn xài windows gì ? trước mình xài win7,bị

xong chuyển qua windows 8,vẫn bị

đã Cr-ack hết

thì chỉnh lại độ sáng đi máy nào mà trả có.

bạn đọc lại kĩ vấn đề của mình cái

vingot_doimoi

bạn xài windows gì ? trước mình xài win7,bị

xong chuyển qua windows 8,vẫn bị

đã Cr-ack hết

thì chỉnh lại độ sáng đi máy nào mà trả có.

bạn đọc lại kĩ vấn đề của mình cái

chungtoila10tn2

các bạn giúp mình với

tình hình là lần trước dùng vẫn bt,đến khi bung ghost xong,thì màn hình có hiện tượng giảm độ sáng khi đang chiếu những cảnh tối(nhiều màu đen) ví dụ như e xem phim,cảnh sáng ngoài trời thì không sao,nhưng vào những cảnh tối,thiếu sáng..thì màn hình từ từ tối lại.lúc đấy phải thu nhỏ cửa sổ để thấy cái destop màu sáng,màn hình lại sáng lại bt

sau đó mình nghĩ do win.mình lại down bản ghost khác,bung xong,hiện tượng trên vẫn không hết

các cao nhân giúp mình vs nhé Bạn kiểm tra lại xem đã cài driver vga chưa?

Cách nhanh nhất là thu nhỏ window lại để nó bé hơn desktop, rồi kéo qua kéo lại. Nếu thấy có bóng mờ xuất hiện là chưa cài vga và ngược lại.

Chúc may mắn...

bich_tram2401

các bạn giúp mình với

các cao nhân giúp mình vs nhé Bạn kiểm tra lại xem đã cài driver vga chưa?

Cách nhanh nhất là thu nhỏ window lại để nó bé hơn desktop, rồi kéo qua kéo lại. Nếu thấy có bóng mờ xuất hiện là chưa cài vga và ngược lại.

Chúc may mắn...

Chuyển qua active by phone đi bạn. Cr-ack phát sinh nhiều lỗi lắm. trước mình dùng Cr-ack có sao đâu,trên bản windows 7 cũng bị mà

Kameron

Chuyển qua active by phone đi bạn. Cr-ack phát sinh nhiều lỗi lắm. trước mình dùng Cr-ack có sao đâu,trên bản windows 7 cũng bị mà

Các chủ đề có liên quan khác