hhungcodon123

Thông báo :
Mình đã Test lại và thấy Kleii chưa Fix. tuy nhiên để đảm bảo sẽ Get thành công thì các bạn nên chú ý : Đăng kí tài khoản mới bằng Gmail (không nên dùng Mail ảo như Yopmail để đăng kí ). Tài khoản đăng kí trực tiếp trên Kleii.com : không đăng kí thông qua links giới thiệu. tối qua 24/01 mình Test 2 acc lại thì thấy tài khoản Gmail đến sáng nay được tăng dung lượng còn tài khoản Yopmail thì không tăng được tí nào

Tiếp tục nhận Get cho các bạn. tối qua do nhiều bạn nôn nóng nên mình dừng lại để kiểm tra. kết quả là chưa bị fix mà chỉ là do Kleii cập nhật chậm thôi, mình Test thử mấy Acc thì đến sáng nay mới thấy dung lượng tăng.

Hiện mình chạy trên 2 máy, mỗi máy cài thêm 2 máy ảo nữa nên tổng cộng là 6 máy nên tốc độ làm rất nhanh, nhanh tray tranh thủ trước khi bị Fix nào
Đối tượng : tất cả mọi người không phân biệt Chỉ cần Thanks và để lại links giới thiệu là được
Đi thẳng vào chủ để luôn. Bạn nào cần Get cho tài khoản Kleii.com lên thành 50GB thì để lại linh giới thiệu nhé .Làm cực nhanh.

Đăng kí tài khoản mới => nhận được 50MB, kích hoạt qua links gửi qua Email => nhận được thêm 2GB nưxa. Bây giờ cứ giới thiệu thành công 1 người bạn thì sẽ nhận được 500MB và số nhận thêm tối đa là 48Gb => Bạn có 50GB lưu trữ với tốc độ rất nhanh , dùng mạng FPT cũng không bị bóp băng thông.

các bạn dùng Tool này của nguoila để Auto Get nhằm nhận được tối đa 50GB miễn phí :

ai không tự làm được thì để lại links giới thiệu mình sẽ làm giúp. Cách lấy links giới thiệu : Đăng kí, kích hoạt, đang nhập vào tại khoản rồi vào links này :

ví dụ của mình là :

Lưu ý : mình chủ yếu làm buổi tối từ 17h nhưng sẽ làm rất nhanh, các bạn từ từ F5 sẽ thấy dung lượng mình tăng dần đến khi đạt 49.8555 GB

Mở hàng làm ăn mau lẹ nhé chú
Đc 4 GB rồi . Máy windows XP chạy tool của bác nguoila k được vì windows 7 trở lên mới chạy được

Colver

Đc 4 GB rồi . Máy windows XP chạy tool của bác nguoila k được vì windows 7 trở lên mới chạy được

Chanoch

Đc 4 GB rồi . Máy windows XP chạy tool của bác nguoila k được vì windows 7 trở lên mới chạy được Luôn và ngay ,Từ từ F5 nhé

blackskyls6789

Đc 4 GB rồi . Máy windows XP chạy tool của bác nguoila k được vì windows 7 trở lên mới chạy được Luôn và ngay ,Từ từ F5 nhé

gia_bang

Thích thì đăng kí vài acc dự phòng rồi vứt qua đây Làm giúp mình 3 acc nha. Thank bạn nhiều nhiều.

Ông giúp tui tý nha, làm mãi chả được

Link của tui đây : Có luôn và ngay, từ từ F5

Các chủ đề có liên quan khác