nhypy

đã tét và k thành công thật không??????????????

vậy thì sang tháng sau chuyển qua viêtteo cho lành.

25986_25986

đã tét và k thành công thật không??????????????

vậy thì sang tháng sau chuyển qua viêtteo cho lành.

sang vitteo đi anh em, dù nó có bóp mà dùng cách từ 2G-3G cũng lên được 60Kb/s. thằng mobi chỉ có 32Kb/s thôi . ưu tiên vịt teo

nganha_7x

sang vitteo đi anh em, dù nó có bóp mà dùng cách từ 2G-3G cũng lên được 60Kb/s. thằng mobi chỉ có 32Kb/s thôi . ưu tiên vịt teo

Radmund

Nhờ các bạn qua đây giúp mình so sánh 2 chiếc máy cây! Thank các ban rất nhiều!

huongthuy_icb

sau khí các bạn thấy lưu lượng còn 20mb mà chưa có tin nhắn báo cáo của mobiphone,tốc độ vẫn max

các bạn nhanh tay rút d-com ra

Chịu khó không dùng d-com 1 ngày nhé

1 ngày sau các bạn kết nối lại

và như em vậy đó..tốc độ vẫn ngon! mà chưa bị bóp

......D Hôm sau max mãi luôn hay là dc 20Mb lại rút tiếp chờ ngày nữa..

hieu7957

bác nào ngại thì có thể không làm. Nhưng em chó ngáp phải ruồi nền làm như vậy là ok! mà các bạn nhớ là rút ra không dùng 1 ngày rồi mới cắm lại nhé.em dùng vẫn ok.e share luôn chứ. tại cách này nó ăn thua chắc cũng bị fix sớm nên em share luôn. số gọi là chỗ *99# các bạn chuyển thành *98# nhé bác.....

Wynton

đã tét và k thành công 1 ngày của bác trôi qua nhanh nhỉ? công nhận bác chém tài.

vipboy_namngoc

Túm lại là vẫn mơ hồ lắm... các bạn cứ chuột bạch trước đi..Mobi trừ tiền chậm nên canh được còn 20Mb là hơi bị khoai đây...chờ tim vui từ các bác..

Lót dépmaai hóng kết quả

Gr­mur

Dù sao củng khích lệ tinh thần . bác để lại e cái địa chỉ meo , e share cách mà e đã và đang sử dụng .

Rồi sẽ đến lúc chó thôi ngừng sủa , người thôi ngừng rủa , bm đạn thôi đì đùng và những thằng khùng sẽ xuống mồ câm lặng !

Yahoo : vinaboy_010

falling_start88

Dù sao củng khích lệ tinh thần . bác để lại e cái địa chỉ meo , e share cách mà e đã và đang sử dụng .

Rồi sẽ đến lúc chó thôi ngừng sủa , người thôi ngừng rủa , bm đạn thôi đì đùng và những thằng khùng sẽ xuống mồ câm lặng !

Yahoo : vinaboy_010 share inbox với thanks

Các chủ đề có liên quan khác