nhycday

Cho em hỏi những phần mềm mình đã cài đặt trên windows 7 thì sang windows 8 có chạy được không? nếu không thì có cách gì khắc phục không?

Mong được chỉ giáo ạ!!!

P/s: em là người mới ạ!!!!

metal_NS

hầu như là tất cả các phần mềm chạy trên windows 7 sang windows đều chạy bình thường. cả driver nữa

miuxinh241

hầu như là tất cả các phần mềm chạy trên windows 7 sang windows đều chạy bình thường. cả driver nữa

Stanburh

phần mềm thì bình thường nhé bạn , trừ 1 số ít cái đặc biệt thôi , còn nếu nói driver cài thì được hết nhưng không ăn cho lắm

phần mềm thì bình thường nhé bạn , trừ 1 số ít cái đặc biệt thôi , còn nếu nói driver cài thì được hết nhưng không ăn cho lắm

Gara

Đa phần các soft chạy trên Windows 7 sẽ chạy được trên Windows 8. Nếu không thể setup hay khi chạy chương trình có vấn đề bạn có thể chuyển qua chế độ Compatibility with Windows 7 để thử.

teddy_bichngoc

giỡn hã.nhiều soft chưa tương thích vs w8 đâu,mặc dù chạy được trên w7.
vẫn cài bình thường nha bạn.......không có gì phải e sợ cả

sunflower_axn

win 8 bản final tự động cài hết các driver, các hãng máy lớn thì tự cài driver card màn hình rời nữa. Còn phần mềm thì mình chưa thấy cái nào không cài được trên win8 cả (winrar, yahoo, browser, skype, teamviewer, visual studio, eclipse, sql server, office...). Riêng game thì mình chỉ biết là fifa online không chạy được trên win8 32Bit, chạy bình thường trên win8 64Bit thôi.

Các chủ đề có liên quan khác