Mấy bác rành máy tính giúp em mấy câu hỏi trên với em lỡ tải 1 phần mềm nhưng về thì Scan trong web VirusTotal xong thì thấy 1 nùi virus có cả keylog , sâu ,.... nhưng vẫn chưa giải nén liệu có bị không ?

Em đang xài Avast ! Security không biết diệt nỏi mấy con trong này không ?

Có rất nhiều virus mấy bạn đừng nghịch dại .Web Scan file đó :
Kết quả Scan :

Mantotohpa

Mấy bác rành về virus chỉ giúp em , em lỡ bấm tải về máy rồi [ đã xóa ] liệu không biết có bị dính keylog không ?

blogg_trang

Mấy bác rành về virus chỉ giúp em , em lỡ bấm tải về máy rồi [ đã xóa ] liệu không biết có bị dính keylog không ?

Twrgadarn

Không biết Avast ! Internet Security diệt dc mấy con đó không ? thấy nó nguy hiểm quá .

babexinh_89

bạn scan cái file nén đó hả ? nếu chưa giải nén ( chưa chạy file trong đó ) thì chắc không bị đâu. tốt nhất là xóa đó đi

bạn scan cái file nén đó hả ? nếu chưa giải nén ( chưa chạy file trong đó ) thì chắc không bị đâu. tốt nhất là xóa đó đi

Carraig

Còn tùy loại virus nữa.tốt nhất delete file rồi cứ quét máy cho an toàn.mất gì đâu

nếu bạn vẫn chưa chạy các chương trình bên trong file nén thì sẽ không sao, tốt nhất bạn nên xóa đi, phòng trường hợp hôm nào đó lỡ tay...

con này bị nhiều trình AV nhận diện như thế chứng tỏ nó "nhẵn mặt" quá rồi , avast cũng là 1 AV tốt, chỉ cần bạn update thường xuyên là yên tâm

nguonbatthien

nếu bạn vẫn chưa chạy các chương trình bên trong file nén thì sẽ không sao, tốt nhất bạn nên xóa đi, phòng trường hợp hôm nào đó lỡ tay...

con này bị nhiều trình AV nhận diện như thế chứng tỏ nó "nhẵn mặt" quá rồi , avast cũng là 1 AV tốt, chỉ cần bạn update thường xuyên là yên tâm

lehuy0141

chưa giải nén chắc không sao đâu, bạn xóa file đó đi rồi quét virut 1 lượt, Avast vẫn được thôi

duhi_295

chưa giải nén, chưa kích hoạt thì làm sao dính được. Việc sử dụng Cr-ack, key nên chọn nguồn uy tín, 1 vài av trong virus total nhận nhầm cũng bình thường thôi

HAKUNA_MATATA

chưa giải nén, chưa kích hoạt thì làm sao dính được. Việc sử dụng Cr-ack, key nên chọn nguồn uy tín, 1 vài av trong virus total nhận nhầm cũng bình thường thôi

hoatim_ngoaisan

AV trong virus total lắm lúc cũng nhận lầm thật bạn ạ , phần lớn thì AIS sẽ phát hiện được thôi cho nên bạn đừng e sợ quá

AV trong virus total lắm lúc cũng nhận lầm thật bạn ạ , phần lớn thì AIS sẽ phát hiện được thôi cho nên bạn đừng e sợ quá

Các chủ đề có liên quan khác